Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraka za ccm juu ya mgombea binafsi ni mbinu ya kupunguza wanaccm wanaokimbilia upinzani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, May 18, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wimbi la wanaccm wanaohamia upinzani na hasa chadema limeelezwa kuwa ni mojawapo ya sababu za CCM kukubali mgombea binafsi.

    Wanaccm ambao watakuwa wamekichoka chama hicho watapata fursa ya kugombea binafsi bila kulazimika kwenda chama cha upinzani.

    My take: CCM wamepigana kufa na kupona mahakamani kumkataa mgombea binafsi na kesi bado inaendelea ni nini kimewafanya wageuke ghafla , kama kweli wanahitaji mgombea binafsi wangetangulia kufuta kesi iliyopo mahakama kuu.

    Mwaka 2015 wagombea ambao wataondoka CCM watagombea kwa tiketi ya mgombea binafsi badala ya kwenda upinzani. Fursa hii itaipa CCM kuwa na wabunge wengi.

    Chadema kuweni macho mnahitaji mkakati badala ya kushangilia.
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano pia kuwa wale watakaotemwa na CCM kwa mizengwe wakakibomoa kabisa na hivyo mgombea wao wa urais akaambulia patupu!
     
Loading...