Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BARA ZAmani, leo ni sLAa aMA WAZIRI

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nimie, Feb 1, 2012.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nchi hii bana, hadi natoa povu hapa nilipo! Angalia huyu alivyopinda, wenzie wakaona wamkandamize ngoma ikifika duru la pili, hadi analialia, kosa lake kayaanza mwenyewe. We thought he was sir Accurate especially in Public relation, but we were wrong, kuna huyu naye ana haraka kama makinda ya ndege kwa hamu ya posho ya jioini! Vururuvururu tu, siuliona na yule ambaye amelowa sasa? Yule aunt naye ni ghasia tupu! hawa jamaa bana, kama yule anayependa posho utafikiri kakosa mia! Kuna mwingine yule kapigana hadi kaingia ikulu kuvila vinono, hahaha nampenda yule yuko kama mwa_ri wa moto, unaripuka na kuzima hapo hapo mitaani. Mwingine huyu kaingia humu kwa majaliwa tu, ila mkuu lo! yeye bajeti yake taabu tupu. Acha sasa huu uwekezaji wa siku hizi mwenzenu nagutuka. Kama hivi ndivyo si heri na mie ningeteuliwa?

    Duh hadi nimemkumbuka kocha albeto Pereira wa brazili, maana tunapigwa chenga tu. Si unaona huyu naye kaletwa toka kwao na waliomleta nasikia waliambiwa mkimfikisha msirudi, kisa alikuwa anapenda kuvua Indian ocean na boti anayopanda nahodha akaa nje! Kha, mis u so much mbona unasumbukaga shekifu?

    Komba ni mnyama mvurugaji, anayemtunza akataka kupigaseli na katiba yetu, kwi kwi. Ndo mana nilitaka nimchome mbele za watu tena nje hadharani kwa unafiki wake! Anaimba taarabu kwa mahadhi ya sindimba! Afadhari huyu dogo haumwi, nyimbo zake ndo utafikiri mgonjwa yaani taratibu, huko mbele huenda akawa na mashabiki kibao. Hebu niulize swali wajameni, hivi mifugo tunaweza kuiona ngorongoro?

    Teknologia hii nayo, hadi watoto wanajua mengi, nimemsikia mtoto eti “mama mi taka enda Maka menyewe”, kumbe aliona kwenye TV waendao hijja. Babaye kashindwa kutumia teknologia, mtu mzima nimemkuta akitwanga, na sina hakika kama dadae ana tiba ya tatizo la ardhi na makazi hapa home. Nilitaka niumueleze kielimu kuwa wanyama wanaibiwa, akasema igeni wazungu tu, hii bongo mtakoma!

    Nikamuuliza yule dogo, hivi pale Moro mto ngelengele jamani hatuwezi kupata nishati! Akanijibu eti maadam unataka kutumia huo mto nenda kapande malimao! Si nikatoka hoi, mara namkuta dokta barabarani kalewa pombe chakali, makufuli ya salawili open na maneno anayotoa mdomoni balaa! Mara akapita kuli anayedili na uchukuzi wa mizigo wallah hadi katoka nundu, nikajiuliza is that human nature? Angekuwa wa Iringa huyu saa hizi tungejua ni mtafutakamba akafanye ile shughuli. Nikawaza niaje viwanda vyetu kila kukicha migogoro tu na vinakufa as a result biashara zote kama za viraza, “roma haikujengwa siku moja” ndivyo wanavyotupumbaza, mbona wachina wametekanyara, ndururu zote zenda kwao? Watoto nao wanafeli, mhusika anaimba “nashukuru, akawambwa msalabani Yesu” hivi kweli inahuu? Nikasogea shule ya jirani na kuchungulia maabara namwona mwalimu anapima pH ilipofikia kujua kama ni alkali, nikasema simlaumu, Lugome ndo kijijini kwao.

    Nikamkuta mwana wa mkulima analalamika eti “daktari wa afya huwa haji Mpanda”, mie sikushangaa sana because even at Mtera there is a maximum mark for water, si ndo nikakumbuka hata jamaa wamempiga alama asigombee unyerere! Mdomoni natabasamu, eleweni tu, ila sitaki tena sipendi mambo haya yaendelee bongo wala EA!

    Nawasilisha.
     
  2. U

    Usiku huu Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umebun na kufikiria
     
  3. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nimekusoma ndugu
     
  4. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    hata mm nikikosa kazi ya maana natengeza kama iyo!!!!
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe unakosaga kazi eeh, na kichwa chenyewe hicho utaweza wapi?
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Creative!!
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hongera sana.
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa appreciation! Pamoja.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenifurahisha sana safi mkuu!
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cögrats imetulia!
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeishia katikati nitarudi baadae
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Nimuhimu kujiliwaza ukiwa kwenye nchi ya stress kama hii!!
     
  13. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahaha karibu tena!
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Big up, JK angekuwa mbunifu kama wewe tungekuwa tumeendelea zamani sana.
     
  15. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh, ndo hivo sasa. Unaumwa uko wodini maumivu kibao halafu madaktari wamegoma. Itabidi tu ujifanye Nguza Viking!
     
  16. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aminia babaake, nasikia anampango wa kuachia ngazi njiani maana chombo kinakwenda mrama. Nashukuru kujua nina kura ya pili ya uhakika baada ya ile ya kwangu!
     
  17. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana!
     
  18. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Bhavick. tupo pamoja!
     
  19. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kama kweli umebuni mwenyewe.huna mpinzani we ni mkali.ila usiache kipaji chako kikaja potea bure.
     
  20. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwana nashukuru, ila umenishtua kuita kipaji. Ni changamoto fulani, ngoja tuone. Again thanks!
     
Loading...