Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bar ya kimboka na agivea buguruni zimerudisha huduma zake kwa wateja....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Jul 8, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    zile bar mbili zilizokuwa zimefungiwa na serikali ya mtaa ya buguruni kwa mnyamani sasa zimerudishiwa huduma zake kwa
    wateja kwa sasa kwa wale waliokuwa wakipita na kukuta bar hizo zimefungiwa.....na mlikuwa mkipata shida sasa huduma zimerudishwa..........

    source:mimi nakaaa maeneo hayo jana nilipita....jioni
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kila asaidiae zinaa ifanyike naye pia amezini-wote tutakaoenda kwa sababu ya tangazo lako hili nawe unaandikiwa umeshiriki- du unaandikiwa umeshiriki na demu wangu wakati hata utamu wake huujui!! pole wee!!!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wale waliokuwa wanasimama service road nao wamerudisha huduma zao?
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,728
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Hope ni huduma kamili sio nusunusu
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwavile hivyo ni vitu viko kama vinategemeana vile!
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaaa, apo ni liwalo na liwe
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hope everything is in order. Chezea serikali sikivu weye!
     
  8. C

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ndio .....
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    tutapitia hapo leo
     
  10. deepsea

    deepsea JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2013
    Joined: Aug 10, 2013
    Messages: 3,055
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    juzi ulikuja na manzese baada ya hapo sijui wapi tena
     
Loading...