Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bango la VodaCom la Kuchangia M4C lina Walakini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, May 26, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tizama hii picha.

    Bango.jpg

    Nafikiri hata ITV walishtukia wakawa wanaimulika sana.


    Tuijadili au tuipotezee, lakini hii ni pure conspiracy theory.
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mwenye akili atajua nini cha kufanya. Mwaka wa balaa kwa magamba huu.
     
  3. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hii ni alama freemason na sio ushindi
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ushindi LAZIMA CHADEMA KWETU KUZURI
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vodacom = Rostam Aziz

    He is a true king maker. Hakwepeki.

    [h=3]Vodacom Tanzania Partnership[/h] Vodacom Tanzania was licensed in Tanzania with its local partners Planetel Communications holding 36% and Caspian Construction holding 16%. Later Planetel decreased its stake to 16%, while Caspian's increased to 19%.

    A representative of Caspian on the Vodacom Tanzania board is businessman Rostam Aziz,
     
  6. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    freemason mnaijua au mnasema tu
     
  7. k

    kitero JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila anachofanya adui yako utakitafutia sababu kionekane kinamatatizo.Mlianza na udini mkaja ukabila mkaja ukanda sasaivi mnakuja na song jipya la freemason.Mlisha chelewa
     
  8. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rostam Aziz anadaiwa kumiliki Hisa ndani ya kampuni iitwayo VODACOM,Sasa nashangaa leo kuona Vodacom inaanza kutumiwa na CDM kuchangisha fedha za chama kwa ajili ya safari mikoa ya kusini!Naogopa kwa sababu nadhani isije ikawa unakataa kula kinyesi halafu unakula wadudu walao kinyesi.
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chadema haihitaji hata senti tano yako wewe, mkeo, babako na wengine wote wanaokuunga mkono. Gamba zito wewe! Chadema itachangiwa na sisi tunaohitaji mabadiliko Tanzania. M4C
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hakuna mwenyewe kutubu asiyesamehewa, hata vitani ukinyosha mikono juu unasamehewa.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baniani mbaya kiatu chake dawa.

    Rostam ni king maker, hakwepeki.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    machoko mko wengi tu, ila saa imeshafika ambapo hamtasalia hata mmoja.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi teh teh teh. Inauhitaji mtandao tu wa Rostam, au sio?
     
  14. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vua gamba vaa gwanda!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vodacom = Rostam

    Halafu kuna binti Makamba pale, mmemsahau?

    Nna uhakika mlienda kuonana nae, maana PR ya voda bila kumuona yeye haijawa.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [h=3]Vodacom Tanzania Partnership[/h] Vodacom Tanzania was licensed in Tanzania with its local partners Planetel Communications holding 36% and Caspian Construction holding 16%. Later Planetel decreased its stake to 16%, while Caspian's increased to 19%[SUP]
    [/SUP]

    A representative of Caspian on the Vodacom Tanzania board is businessman Rostam Aziz,
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe naona tunaongea lugha moja lakini hatuongei lugha moja.

    nachosema mimi ni mwanachadema kwa maana ya mwanachama wa chadema.

    picha zilizoko kwenye bango siziafiki. kama itawapendeza makamanda wangu ngazi husika wahakikishe baadhi ya picha zinaondolewa. mimi binafsi sizitaki kwa sababu ni kuwatafutia magamba mwanya wa kusema uzushi wao.
     
  18. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usije sababisha Vodacom wakafunga vilago, maana tutawashawishi watanzania waisusie kampuni hii. Jaribu kutofautisha biashara na siasa.
     
  19. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimeishtukia hiyo alama ya shetani. Kwa sisi tunaofahamu mambo ya ughaibuni (West), hiyo ni alama ya shetani.

    Mmmhhh!!!!!
     
  20. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe unaamini kuhusu FREEMASONS usituvuruge...

    CHADEMA ni chama cha wapenda maendeleo na mabadiliko.
     
Loading...