Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wetu Oman

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by calmdowndear, Dec 19, 2011.

  1. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Huyu naye katokea wapi?Kuna mambo najaribu kuunganisha nashindwa ......mwenye profile yake ailete

    [​IMG]
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwenye uteuzi wa ubalozi ndipo nilipobaini Jk ni mdini! kenya tu ndiyo kamteua mrembo wetu!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Amempeleka Kenya ili asipate shida ya kusafiri mbali
     
  4. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huyo bint mrembo inaelekea 'hamjui' JK vizuri!
     
  5. V

    Vome Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    Udini kivipi hapo? Tupe maelezo.
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bongo ni nchi yangu lakini mambo yanavyokwenda sasa hivi huwa inachanganya sana..nachoomba ni kujuzwa.. balozi ni yupi hapo??
     
  7. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    mie nishamchagua...wangu huyo
     
  8. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45

    alovaa suti

    lakini naona watu wameamua ku focus on binti yake
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mbona sijaelewa hiyo picha ina ujumbe gani?
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    waliovaa suti hapo ni wanne, yupi?
     
  11. d

    divalicious Senior Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha
     
  12. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    kweli huu mtihani ngija turudi chimbo inawezekana ikawa huyo binti ndiye balozi

    lakini mbona rangi yake inafanana na ya SALIM AHMED SALIM?

    Halafy huyo bibi kushoto kabisa ni nani? kwa nini hataki kupigwa picha?
     
  13. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    [​IMG]



    Ndugu Ali A. SALEH, ameteuliwa kuwa Balozi nchini OMAN. Kabla ya hapo Bwana Saleh alikuwa Balozi Mdogo (Consul General) nchini Dubai.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    balozi ni wa pili kulia na mkewe wa kwanza kushoto na watoto wao katika picha ya pamoja na rais Ikulu
     
  15. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Huyu balozi ni AL nani? AL BUSHIRI, AL MUHRIBI, AL FARSI au?

    hawa rangi rangi hupenda kujidai wai si wa Tanzania sasa huyu jamaa katokea wapi na kafikaje hatua hiyo?

    itakuwa ndugu zake SALIM AHMED SALIM
     
  16. K

    Kolero JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watatu kwa wawili!
     
  17. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    huyu naye kasoma wapi ? Isije kuwa naye ana degree feki?
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nchi za kiislam mabalozi wote waislam, na nchi za kikristo je?
     
  19. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    wa gala hawana problem

    hawa mind mambo madogo madogo kama hayo
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waliovaa suti mbali ya JK wapo wawili sasa ni yupi?
     
Loading...