Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Mulamula aula ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Mar 14, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Jk amteua balozi Reberata Mulamula kuwa msaidizi wa Rais kwa maswala ya diplomasia.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubiri, sasa mtaanza kusema oh, oh naye ni naniiiiiiiiiii wake mara oh anawapromote wanawake jamani
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiteuliwa na JK ujue wewe ni punguani. Inabidi ujiulize mara 2!
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumpa Mulamula Ushauri wa Rais ni kumvunjia hadhi yake. Mama huyu ni kichwa, ana akili sana, alipaswa kupewa WALAU ubunge wa jimbo la IKULU kama Meghji then apewe na uwaziri kamili wa wizara kubwa. Kwenda kumshauri Rais wetu ni kumpotezea muda mama huyu maana rais wetu JK jamani HASHAURIKI!
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TAARIFAKWA VYOMBO VYA HABARI

    Raiswa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua BALOZI LIBERATA R. MULAMULA kuwa MSAIDIZI WA RAIS MWANDAMIZI, MASUALA YADIPLOMASIA.

    Kablaya kuteuliwa kwake Balozi Mulamula alikuwa Katibu Mtendaji wa Nchi za MaziwaMakuu.Uteuzihuu unaanza tarehe 28 Februari, 2012.

    Mwisho.I
    metolewana
    :
    Kurugenziya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dares Salaam.
    14Machi, 2012
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe kazi inayoeleweka, washauri wako c akina kingunge na msekwa. Bora hata ungempa uwazi wa afrika mashariki samweli 6 ukampa wizara ya afya. Tumia bongo yako mheshimiwa hatukuelewi.
     
  7. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna mwenye CV yake huyu muheshmiwa wadau?
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumshauri mkwele ni sawa na kushauri jiwe. ni kupoteza muda na fedha za walipa kodi.
     
  9. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazazi, huyu mama atajivunjia heshima tu kwa kula sahani moja na mkwele utamshauri nini mtu kama huyu?,mama MULAMULA kajifanyie shughuli zako mzazi hapo utakula kashfa mwanzo mwisho .Mkwele kwa kujitengenezea mipira hajambo!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Kiongozi wetu ana mawazo mafupi sana. yaani anafikiri atampanda Balozi Mulamula! thubutu!
     
  11. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa kweli nimeamini JK is waiting for MIGIRO Asha-Rose ndo avunje baraza! Mmmmm duh kazi ipo
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Aula???
    ••••••••••

    "Kwa mtu mwaminifu kabisa kabisa ikulu ni mzigo"---Mwl J.K Nyerere
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Rais wetu angekuwa anashaurika basi huyu angekuwa anamfaa. but hamna kitu kitakacho fanyika wala mabadiliko yoyote zaidi ya kusubili miaka yao mitatu iishe wakale pension.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera bibie! msalimie Bi. Zahra Nuru huko Ikulu.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona sio mrembo sana?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    sikuhizi wanaume tumegundua wenye sura ngumu wana kitu kizuri cha maana zaidi ya urembo. Pamoja na hayo jamaa atamla huyo mama kwenye tv.
     
  17. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kazi ya kumshauri JK kwa kweli ni kupoteza muda na hekima zako jamaa hashauriki na nadhani atakuwa amejisogezea mboga kwa fikra zake na sio mshauri
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Samahani kuuliza si ujinga. Je wizara ya mambo ya nje siyo yenye jukumu la kumshauri raisi kwenye mambo ya diplomasia? I mean hiyo siyo kazi ya waziri wa mambo ya nje? Nauliza tu...
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Structural unemployment!
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hongera mum, huyu Mr president hashauriki lakini maana kiburi,ubishi na kutokujali kumemzidi!:peep:
     
Loading...