Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAKWATA Yapinga maandamano ya Waislam tarehe 23 Dec 20011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Dec 20, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Sheikh Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam ametoa tamko la kupinga maandamano yaliyondaliwa na baadhi ya Taasisi za kiislamu kupinga MoU kati ya serikali na kanisa na kushinikiza mahakama ya kadhi.
    Kwa mujibu wa Sheikh mkuu wa Dar es salaam amewataahadhasha Waislamu kwamba madai yao hayawezi kupatikana kwa njia za maandamano.

    My Take: Waislamu mkitaka kusimamia maslahi ya kwenu, kwanza ni lazima muipinduwe Bakwata maana mpaka sasa Bakwata ni kitengo cha propaganda cha CCM ambacho wanakitumia watakavyo na kuwageuza waislamu kama misukule yao.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    intelejensia inasema kwamba Alshaababu wapo kisiwani na wanajiandaa kuingia jijini wakati wowote kuanzia sasa, huyo Sheikh wa Bakwata anawapenda Waislamu wenzake ndio maana amewaasa wasiandamane
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni, ni vizuri kama wameliona hilo maana sioni kama maandamano yao yana tija yeyote kwa taifa na uislamu... vipi kama wakristo wangeandamana siku ya eid.. mngejisikiaje ninyi mnaotaka kuandamana nadhani mngeanzisha vurugu kama sikosei? Matatizo ya waislamu yamalizwe kwa njia ya mazungumzo, wekeni kila dai lenu kwenye maandishi na wapeni wakuu wa serikali, uzuri wengi ni wenzenu, so naamini ule usemi wa zimwi likujualo...utafanya kazi na mkizungumza kwa busara na kujenga hoja zenye mashiko hamna litaloharibika.
     
  4. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi alshababu wapo kwenye maandamano 2 ila sehemu nyingine ya mikusanyiko ya wa2 hawapo?Kama waislamu wanaona watapata haki yao wakiandamana hiyo tar 23 waandamane 2 kwani wakiwafata hao BAKWATA CCM hawatapata hiyo haki yao wanayoidai!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ukizingatia na raisi wanae basi yetu macho!
    Maana ingekuwa zama za Ben ungesikia bse ni mkristu
    Ngoma inogile!
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Baraza kuu la waislamu Tanzania BAKWATA limepinga maandamano yaliyopangwa na Umoja wa Wahadhiri wa Dini ya Kiislamu nchini yaliyopangwa kufanyika trh 23 mwezi huu nchi nzima kwa madai ya kupinga mkataba uliofikiwa kati ya Serikali na makanisa ili kutoa huduma za kijamii, elimu na afya. tamko hilo limetolewa leo na Shekh Alhj Mussa Salum wa mkoa wa Dar es salaam.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna mwana hip hop wa hapa Arusha(JCB) Aliingiza mambo ya quran kwenye wimbo wake!!! al-qaeda wakamvizia akiwa kwenye show pale silk club! Timbwili lake ilibidi show iishe kwa lazima.
    Jcb Makalla


    Natumia tena nafasi hii kuwaomba radhi waislam wote duniani,kwa mimi hapa kutumia maneno ya kuruhani kwenye nyimbo yangu,niliyo irekodi miaka mitatu iliyo pita,sikuwa na nia mbaya,nimekwisha fika hadi mskitini kuomba radhi,ndungu zangu nisameheni
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280

    Kwani Alshaababu ni nani kama siyo haohao waandamananji??
     
  9. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani baba riz 1 kaacha mtindo wa kuwakaribisha ikulu kama nyumbani, si wangemwambia wakati wanakunywa chai ya jioni mpaka weingie barabarani? Kwani barabarani watapata chai ya jioni? Au mwezi wa ramadhani upo mbali wanalazimisha wafutulishwe na baba riz 1 kilazima
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sababu ni nini, kuna tishio la Al-Shabaab au?

    Kuandamana ni haki yao na ninawaunga mkono kufanya hivyo ila hata siku moja siungi mkono kile wanachokiandamania ndani ya Tanzania hii.
     
  11. g

    goodlucksanga Senior Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watajilipua aiseeee..!! Wakapate mabikira ahera
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jk aliSema wanalalamika mou ya kanisa wakati waislam hawajaomba. hivyo tatizo sio kanisa bali wao hawajatuma maombi serikalini na kunyimwa
     
  13. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    something is wrong ila WAANDAMANAJI WANAHOJA YA MSINGI WANAJUA KITU.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watanzania waliotekwa na hadithi za Alshabab mpo wengi sana.
     
  15. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu zetu kwa kulalamika hawajambo aya sasa wanapingana wenyewe kwa wenyew
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    tatzo la waislamu ni kukosa HIERARCHY ya uongozi, leo sheikh wa mkoa katoa tamko la kupinga kesho utasikia ustadhi wa madrasa an-nuur tandika kaja na tamko lake.
    MY TAKE: Matatizo ya waislamu hayatakwsha hadi hapo watakapokuwa na mfumo dhabiti wa uongozi wenye kufuata protocol na HIERARCHY.
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Lakini mbona msmaji wao, ameongea lugha rahisi sana iliyoeleweka kabisa.
    Na wanayoyaandamania yalishatolewa ufafanuzi na vyombo husika? Tena na Mkuu wa nchi?
     
  18. s

    semako Senior Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we andamana tu mabomu tapo kibao tena yame expire
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    orodha iko hivi...
    CCM A-Magamba,mother of all uchafu
    CCM B-CUF Wazee wa mswada na ndoa
    CCM-C-NCCR MANUNUZI
    CCM-D-BAKWATA wazee wa hijabu!!
     
  20. P

    PETER MUGISHA New Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polen xana wakaaz wa dar es salaam kwa maafa yaliyowakuta pia kwa ndugu zetu waliopoteza maisha mwenyezi mungu aziweke roho za marehem pema peponi, mungu alitoa mungu ametwaa jina lake lihimidiwe. Wahusika wa miundo mbinu tekelezen wajib wenu wa kurekebisha miundombinu ili kunusuru maisha ya watanzania. Kwa ndugu zangu waishio mabondeni jaman hamen mabo yameharibika.
     
Loading...