Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bajeti ya kila wizara katika maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Dec 5, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika kusherehekea miaka 50 ya uhuru watanzania wote tungependa kujua bajeti na matumizi ya fedha katika kila wizara idara na taasisi za serikali ilizotumia kAtika shamrashamra zote zilizofanyika kwa mbwembwe hii itasaidia kuondoa malalamiko ya watu wanaodai kuwa ni bora fedha hizo zingefanyia maendeleo na si kushereheka kwakuwa bungeni tunaambiwa bajeti nzima ya serikali na hapa pia tunahitaji kujua ni haki yetu kikatiba!
     
Loading...