Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baharia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 30, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Utofauti wake wa mwendo ulimfanya baba ake amuulize...
    baba: Mbona unatembea ivo kama unayumbayumba
    baharia: Unajua baba, nimefanya kazi muda mrefu ktk meli na kule kuna mawimbi, kwaiyo kule siwezi kutembea sawa sawa, kwaiyo ndiyo nimeshazoea kutembea kama nipo kule
    baba: Mbona mimi mama ako ninalala naye mwaka wa 35 na nikitembea sikati viuno??
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahaha dah! Kweli noma
     
Loading...