Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado kuna mwenye imani na kikwete pamoja na serikali yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shungurui, May 3, 2012.

  1. s

    shungurui JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 80
    Wanajamii kwa yote yanayotekea ndani ya serikali na mengine ya aina hiyo ambayo kikwete ndo Rais.wizi wa wazi kabisa.dhuruma, ufisadi nk.
    Hivi kweli bado kuna mwenye imani na ******?kwani matukio mengi yanaonyesha ameshindwa kuongoza inchi.
     
  2. r

    raffiki Senior Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutakuwa na imani nae kwa kuangalia baraza la mawaziri atakalounda sahivi baada ya kelele zote za wezi kipindi cha serikari yake:::akiwarudisha maswahiba zake na wezi kama yule mama wa wizara ya sheria ambaye mwanzoni alifuja sana pesa za umma akiwa tamisemi::basi hapo tutakosa imaninaye atakua analinda maslahi ya wahujumu uchumi
     
Loading...