Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Badala ya Fedha za Umma kufidia Mashirika ziimarishe Miundombinu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Jun 18, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimeona eti inate mabilioni ya fedha ni kunusuru mashirika yaliyouza mazao kwa hasara.Kwanini fedha hizo zisiimarishe miundombinu kwa wafanyabiashara wenye nguvu na mitaji ya kutosha.Utaratibu huo utakaribisha udanganyifu kwani utajuaje ni nani kapata hasara na nani la. Nawasilisha.
     
Loading...