Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo atoweka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sugar wa Ukweli, Apr 27, 2011.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano Babu wa Loliondo atoweke ghafla halafu aache ujumbe mfupi kuwa"NDUGU WANAINCHI NIMEAMUA KUKIMBIA!!!!,BAADA YA KUGUNDUA HII DAWA NI SUMU HUUA BAADA YA MIEZI 6,WANANGU 3 WAMEKUFA,KWANI WAO NDIO WA KWANZA KUPATA KIKOMBE CHA MAJARIBIO,NI KWELI WALIPONA LAKINI WAMEFARIKI DUNIA KWA MKUPUO BAADA YA MIEZI 6.BORA NIKALIWE NA SIMBA KULIKO KIPIGO MTAKACHONIPA",Je unafikiri dunia itakuaje kwa MSHITUKO?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itakuwa kama Rwanda
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi tena ndo hivyo itakua imetokea....daah i wish him to succes always kama vip aish daima coz kama hiyo dawa yakeimeprove uwezo basi ya ukweli
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani babu vs wanywa kikombe?,mbona babu yuko peke yake!
     
  5. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona babu mambo yake hayana Mungu ndani yake??? Kwa mfano, Yesu wetu au nguvu zake kupitia wanaomwamini huwa hawezi kukuponya na akakusihi uendelee kunywa dawa. Kwa jina la Yesu ukiponywa ni pale pale unapona kabisa. Kuna ushahidi wa watu wengi waliokwenda Loliondo kunywa dawa wamepoteza maisha. Jana tumemzika jirani yetu mmoja alipata kikombe kisukari kimemuondoa jamani.

    Nimepitia hospitali mbili, maabara wameniambia, wengi wemekuja kupima baada ya kutoka loliondo, lakini kuna matatizo makubwa kwani katika maabara hizo mbili kubwa hapa dar, hakuna maajabu kuwa kuna aliyepona.

    Naomba tufuatilie suala hili. Uponyaji huu (is too sweet). Kuna jambo baya laweza kutokea. Tujihadhari.
     
  6. vena

    vena JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinacho tokea sasa ni kwamba sisi binadamu tunapokua na shida iliyo shinda uwezo wa akili zetu we go to any option that comes infront of us, and that thing we cant blabe any one, coz kama mtu kaugua muda mrefu na hana specific treatment, so ana try optin ya babu kama zali inaweza ikamtoa.. if anything bad happens itakua life error not a mistake...kibananhukhu
     
  7. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kibananhukhu hapa umenena!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Aishi milele kawa Mungu? vitu vidogovidogo kama hivi vinawahadaa mpaka mkapitiliza mipaka mkamuasi Mungu si ni biblia imeandika bwana ametoa na bwana ametwaa? na imeandikwa pia maisha ya anaezaliwa na mwanamke ni mafupi hapa duniani? kwanini basi tuombe aishi daima tunapinga haya maandiko? tumeshamsahau Mungu wa kweli? Anyway nilikuwa napita tu
     
  9. vena

    vena JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah wapi Mungu ni ir·re·place·a·ble... na bado hajaasiwa ni wewe tu! kama kunakitu kimetokea miongon mwetu sis wanadam na knatusaidia positivelly basi ni demonstration ya msaada wa MUNGU NA upendo wake kwetu kwetu...live forever like a sun babu wa loliondo!
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!Kama ikitokea akigundua kua dawa yake ni sumu akikimbia wala asiache ujumbe wa kihivyo yeye achape lapa tu kimyakimya na tujiandae kuwazika wapendwa wetu coz mshtuko utakao wapata na vifo vya ghafla vitakavyowakuta viongozi wetu wa ngazi mbalimbali hadi ile kubwa kabisa tutamkosa dah!! vitakua ni vifo vyaki kipekee........

    Baba katika jina la mwanao naomba usiliruhusu jambo hili litokee kwani hata mzee wa kiraracha nae atakuwemo aaaagh!!!na wa kuu wa mikoa,wabunge na mawaziri
    nao tutawakosa ooooohhhe!!!!!!may God.................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  11. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutakuwa na balaa ambalo halijawahi kutokea
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv mpk leo kuna haja ya kumtafakari ya BABU wa Loliondo? Mi naona kama hauna IMANI naye mwache alivyo. Maana mtaani kwangu mi nimeshuhudia wa2 waliokuwa hoi na leo hii wamerejesha tumaini ktk kundi la kibinadamu. Mi naona kama huna Imani naye we piga kimya tu. Nimewashuhudia wa2 km sita walikuwa hoi ila leo wamerudi on line kbs. Imani yako itakuponyaaaaaaaa!!
     
  13. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achaq ndoto hizo zinatisha
     
  14. m

    mafiyang'ombe Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mimi nafikiri lets try to be positive on issues ambazo zinaonekana kuwa na manufaa kwa nchi yetu. Babu is real and will ever be!
     
  15. K

    KILOTI Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au amekutaalifu, tuambizane tusipande basi kwenda loliondo tuishie kwa bibi tabora
     
  16. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeacha!!!
     
  17. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    :smile-big: Kazi nzuri haikozi wapinzani bwana. Mtu mmoja alimpeleka mwanae mwenye Type I Diabetes Mellitus, lakini alikuwa hana imani kabisa na tiba ya babu na hata leo hii anadai kabisa kwamba hana imani na dawa ya babu, unategemea ataona kitu chema huyo? Anasimulia kwamba baada ya kunywa mtoto alipata nafuu kidogo, lakini sukari ikashuka sana kupita kiasi, ilipodhibitiwa baadaye ikashuti juu sana sio kama zamani. Huoni anacheza na imani hapo? Babu alisema kama huamini kikombe ukinywacho utakuwa wanywa maji tu. It is up to you to choose which way to go. Ujinga wako usiwe doctrine ya kuwapandikiza wenzako.:crying:
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aku hilo lilikuwa angalizo langu tu!

     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi Babu huwa acheki kila siku kanuna tu yeye na pesa
     
Loading...