Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo apigwa risasi 3 na kufariki dunia!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kajuni, Apr 1, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Breaking news Babu wa loliondo amefariki dunia baada ya kupigwa risasi tatu na ndugu wa mgonjwa mmoja! sababu za kumpiga risasis hasijafahamika lakini jamaa anashikiliwa na polisi. Tetesi zinasema ni mambo ya kisiasa!!
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mkuu april fool huwa inaisha saa nne kamili! we naona umepost saa tano kasoro angalia usipate:ban:
     
  3. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Haaaaaa sawa sawa mkuuu
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata iwe April Fool inadumu saa 24, hakuna haki ya kutania na maisha ya mtu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Fools day hiyo..
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    muda ushapita wewe..
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mwisho huwa saa 4 hivi asb LT.
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    JINGA WEWE MWENYEWE NA HUNA MAADILI,HAIWEZEKANI UZUNGUMZIE UHAI WA MTU ETI KWA SABABU NI SIKU YA WAJINGA??MAISHA YA MTU UNALETE UTANI WA UJINGA KWAYO SASA WEWE NA JK MNATOFAUTIANA NINI MAANA NA YEYE KWENYE MAMBO YA MAISHA YA WATZ ANACHEKA NA KUINGIZA MASHAIRI YA TAARABU

    wewe na jk wote mavi kunuka
     
  9. okonkwo jr

    okonkwo jr JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2016
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 2,276
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Dah let rest in peace
     
Loading...