Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu ASPIRINE

Discussion in 'Entertainment' started by Sikonge, Aug 3, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kumbe wee Babu uko juu sana hadi Koffi Olomide akaimba wimbo kukufagilia....

    Sawa bana, sisi wengine ngoja tukale tu Mihogo pale Kambi ya Fisi ndani ya Arusha, mitaa ya kwetu...

    Hebu angalia na jikumbushe wimbo wako .... Mzinga wa Rumba katika miondoko ya Tcha-Tcho.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Katika pitapita, nimeona Bibi anayefaa kuwa na Babu yetu kama mke wa Nne. Sijui Babu utachagua yupi katika hawa.....




    Mie naona huyu wa Ki-Bluu anakufaa sana maana Wajukuu zako watapenda sana kuja kukutembelea :)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...