Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Mzazi Wa Mwanamuziki Diamond Aibuka-Soma Mambo Mazito Aliyosema Hapo Chini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by nngu007, Jul 12, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]



    BABA mzazi wa nyota wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul Juma ‘Diamond', (pichani) Abdul Juma ameibuka ambapo mbali na tukio hilo pia amenena mambo mazito kuhusu mwanaye huyo huku akimsukumia tuhuma nzito mama mtu, Amani linaanika kila kitu.





    ASAKWA PANDE ZOTE ZA DAR
    Awali lilitangulia zoezi la kumsaka baba Diamond katika pande zote za Jiji la Dar es Salaam ili kumsikia alichonacho moyoni kuhusu mafanikio ya mwanaye huku taarifa za mahali anapoishi zikipotoshwa na watoa habari wetu.
    Wapo waliosema mzee huyo anaishi Kibamba, wengine Mbagala, pia wapo waliodai anakaa Manzese au Magomeni, jijini Dar es Salaam.
    Timu ya mapaparazi wa Amani ilizama kazini kikamilifu ikiapa kumnasa mzazi huyo popote alipo na hatimaye Julai 2, 2012 saa saba mchana ilifanikiwa kupabamba nyumbani kwake, Magomeni Kagera, jijini Dar es Salaam lakini mwenyewe hakuwepo.
    Ziliachwa salamu za utambulisho kwa jirani mmoja ili atakaporudi mzee huyo amtaarifu kuwa mapaparazi watarudi siku nyingine.
    Julai 7, 2012 saa tano asubuhi mapaparazi wetu walitinga nyumbani hapo na kumkuta mzee huyo akisema alipata salamu na alikuwa akisubiri ujio huo, hivyo akawa amejiibua mwenyewe.





    AANZA KWA KUANIKA HISTORIA KWA UFUPI
    Baada ya salamu na utambulisho, mzee huyo alianza kwa kukiri kwamba kweli yeye ni baba mzazi wa Nasibu (Diamond) na kuweka wazi kwamba aliachana na mama mzazi wa msanii huyo miaka 9 iliyopita.
    "Ni kweli mimi ndiye Abdul Juma, ni baba mzazi wa Nasibu au Diamond. Eee, mimi niliachana na mama Nasibu miaka tisa iliyopita, tena siku tunatengana niliondoka nyumbani saa tisa usiku, maana nilikuwa naishi kwao (ukweni).


    AMGEUKIA DIAMOND
    Kinyume na matarajio ya kuzungumzia mafanikio ya mwanaye kwa sasa, baada ya kuwekwa katikati na waandishi wetu, mzee Abdul ‘aliangusha' kilio cha lawama kwa Diamond kuhusu matendo anayomfanyia kila kukicha.
    Mzee huyo anayeonekana ‘kisharobaro' alisema mafanikio makubwa aliyonayo mwanaye yasimfanye ashindwe kumthamini yeye kama baba na mapenzi yake kuyaelekeza kwa mama yake tu.
    "Kuhusu Diamond, labda nimwambie huyu mtoto kuwa, amepata mafanikio ndiyo, lakini mafanikio hayo yasimfanye ashindwe kunithamini mimi kama baba yake na kupeleka mapenzi yote kwa mama yake tu," alisema.


    NI KWANINI?
    "Nasema hivyo kwa sababu, zamani kabla jina lake halijawa kubwa, mawasiliano yetu yalikuwa mazuri sana, lakini nikaja kushangaa baada ya kuwa staa, akakata mawasiliano na mimi baba yake, aliangalie hilo."
    Akaongeza: "Sisemi kwa sababu nataka awe ananiletea hizo fedha zake, la hasha! Ila mimi kama baba yake ajue kuniheshimu.
    "Diamond nampigia simu hapokei, namtumia meseji hajibu, maana yake nini? Naumizwa sana na kitendo cha kutopokea simu yangu kila ninapompigia kumjulia hali. Na hali hii ameanza mara baada ya kupata mafanikio.


    JARIBIO LAIVU Katika kuthibitisha hilo, paparazi wetu alimtaka mzee huyo kumwendea hewani mwanaye ili kujiridhisha kama kweli ‘hapokeagi' simu yake, simu ikapigwa, ikaita wee mpaka ikakatika.
    Baba Diamond: "Si umeona, si nilikwambia ukawa huamini."


    MARA YA MWISHO KUMUONA DIAMOND
    Mzee huyo aliendelea kutiririka kuwa, mara ya mwisho Diamond kufika nyumbani kwake ilikuwa mwezi wa tatu (Machi) mwaka huu baada ya hapo mawasiliano yakakatika.
    "Diamond alikuja nyumbani kwangu mwezi wa tatu ikiwa ni mfungo wa tatu katika dini yetu ya Kiislam, akanipa fedha. Baada ya hapo hatujaonana tena wala hanijulii hali," alilalama mzee wa watu.


    SMS YA MWISHO KUIJIBU
    Alisema Aprili, mwaka huu, Diamond alipotwaa tuzo tatu za Kili Music Awards 2012, yeye alimtumia ujumbe mfupi wa maneno akimpa hongera naye akajibu asante baba. Lakini baada ya hapo ikawa imetoka.
    "Baada ya kufanikiwa kutwaa tuzo za Kili, mwaka huu nilimpigia simu mwanangu ili nimpongeze, hakupokea, nikamtumia SMS ndipo akajibu, ‘asante baba', mchezo ukaishia hapo.
    "Namshukuru sana dada yake, Mwajuma Abdul (Queen Darleen) yeye ndiyo yupo karibu sana na mimi kwani mara kwa mara anakuja kunitembelea na wakati mwingine hunikumbuka kwa fedha, hata pale aliposhinda tuzo ya Wimbo Bora wa Dancehall alifika nyumbani kunionesha tuzo yake, binafsi nilijisikia furaha," alisema mzee Abdul ambaye kwa sasa hana mke.


    HAJUI ANAPOISHI MWANAYE
    Mbali na msanii huyo kutopokea simu ya baba yake kila anapompigia, vile vile mzee huyo alidai hajamuonesha wapi anapoishi.
    "Huyu mtoto hajawahi kunionesha anapoishi, sijui anafikiri nikiwa karibu naye nitakuwa namuomba fedha. Mimi sina njaa ‘kihivyo' na wala sitaki fedha zake, ila ninachotaka salamu tu, nasikiasikia anaishi Mwenge (usahihi ni Sinza Mori) lakini hataki kunionesha.
    "Ninachojua yote haya yana mwisho kwani nyota aliyonayo sasa kuna siku itazima. Simuombei mabaya lakini inaniuma sana kunifanyia hivyo."


    DIAMOND APIGIWA SIMU MARA KUMI NA MBILI
    Baada ya kupata matamshi hayo ya baba mzazi wa Diamond, mwandishi wetu siku ya Jumanne alifanya jitihada za kumpata msanii huyo ili ajibu ‘mashitaka' hayo lakini licha ya kupigiwa simu mara kumi na mbili hakupokea.
    Mbali na kupigiwa simu, paparazi wetu alimtumia ujumbe mfupi wa maneno kupitia simu yake ya mkononi, lakini pia hakujibu kitu. Juhudi za kumsaka zinaendelea.


    Source: GPL
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mbona sioni jambo zito hapo
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dingi hana lolote anataka mkwanja tuu.
     
  4. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Baba ni baba hata ukiwa unamiliki Millioni Mia, Diamond arudi nyuma ana bahati sana baba yake yupo hai.
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    jambo zito lipo mkuu,huu ni mwanzo tu wa hii tamthilia na itauza sana magazeti..watu wako kwenye biashara.
     
  6. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Usiseme hivyo ndugu yangu.
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Take 92%
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu na pia ukitaka kujua umuhimu wa kitu ni pale utakapokikosa. Huyu baba akifa katika mahusiano mabaya namna hii na Diamond kuna uwezekano mkubwa wa nyota yake kupotea kabisa . Aelewe pasipo huyu baba asingekuwepo duniani leo na hiyo inatosha kuwa na THOUSANDS OF ASANTE NA HESHIMA KWA BABA
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Unataka nisemaje?
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Weeee, kutopokea simu ya Baba mzazi sio jambo zito, je kama anaumwa anataka akwambie neno la mwisho !!!!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,157
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    ya kanumba (r.i.p) ya hamia kwa Almasi na atauza sana magazeti ya shigongo.!
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180

    ...


    Mzee anafana na mwanae kichwa!!



    .........
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kutakuwa na aidha baba wa kambo au baba wa kufikia
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Hao waandishi nao yanawahusu nini?
     
  15. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Like father like son ... 'masharobaro'
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,744
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Du hapa mama atafutwe aseme ukweli huenda Diamond keshampata Baba mwingine mbona naona mdomo hawafanani?
    Hata hivyo bado inaniuma kwani inaonyesha hata km aliimlea hata kumjali hataki, watoto wa kiswahili atadai Baba yake ana Harrier, Scania au yuko YUROP
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    inakuaje baba anapotelekeza family pamoja na watoto,mama apate shida peke yake kulea watoto peke yake,ccha ajabu watoto wakikua na kuwa na pesa,baba ndio anajileta? visa kama diamond,kanumba etc vinatukuta wengi,mu uwa sielewi baba wengine inakuaje atelekeza familia harafu mkifanikiwa baadaye ndio anajileta
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hebu mwambie huyo,mzazi ni mzazi tu,no matter what!
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu nimepata hapa,kumbe QUEEN DARLEEN na DIAMOND ni ndugu!,hii inathibitisha ule msemo wa wengi kwamba watoto wa kiume hupenda kuwa karibu na mama zao na watoto wa kike kama QUEEN DARLEEN kamwe hawawatupi baba zao.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si kila baba ni baba wengine wana majina yao
     
Loading...