Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba amtia mimba bintiye......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Jan 22, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkazi mmoja wilayani Muleba katika mkoa wa kagera anatafutwa na polisi kwa tuhuma za kumpa ujauzito mtoto wake wa kike wa kumzaa. Bwana Alex Felix, anatuhumiwa kumpa mimba binti huyo mwanafunzi wa kidato cha kwanza. Habari zinasema Bw. Felix alikuwa akimbaka msichana huyo hali iliyopelekea kupata ujauzito.

    Kufuatia tukio hilo, mkuu wa wilaya ya Muleba Bi Angela Mabula amemuagiza mkuu wa polisi wa wilaya hiyo kumtafuta na kumkamata mtuhumiwa huyo na hatimaye kumfikisha katika vyombo vya sheria. Kwa sasa msichana huyo anahifadhiwa nyumbani kwa mkuu huyo wilaya baada ya baba yake huyo kutoweka na hivyo kukosa mtu wa kumpa matunzo. Binti mpaka sasa ana mimba ya miezi mitatu.:confused::confused::confused:
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ana laana huyo Alex. Akamatwe ili akapambane na mkono wa sheria. Dawa yake ni mvua 30. Akitoka jela atakuwa tayari ni scrapper ili asiharibu watoto wengine.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Duniani hapa kuna mambo jamani, baba mzima kumbaka mwanawe hata mshipa wa haya hana mhhhh!! Huyo mzee atafutwe tu hadi apatikane, na afungwe kifungo cha maisha. Ukisikia mtu mzima ovyo ndio huyu baba.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh!
    hii laana........
    ngoja niangalie sredi nyingine
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaani anadhani utamu wa mama wa mtoto ndio atakua nao mtoto, mmh kweli kua uyaone.
     
  6. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu. nafikiri hiyo mimba wangetoa pia
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii kiboko, mara nyingi haya mambo yanatokea wazazi wakikwa hawakai pamoja, jamaa kaja usiku Lubisi kichwani, mtoto anafungua mlango kwa nini asipandishe shetani la ngono.

    Ni aibu sana - lakini jaribuni pia kuangalia chanzo cha hili jibaba kujilia vyake, nafikiri kusambaratika kwa familia baba anajikuta anabakia na binti yake wa miaka 12 nyumbani, wanajipikia wanalala pamoja.

    aaaaa - duh - kasheshe mtoto sasa sijui atamwitaje
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Yap! hata mimi nilifikiria hivyo vinginevyo binti atapoteza nafasi ya kusoma. But, mazee naona pia imekaa kimtindo maana kwanza ni kosa kisheria kufanya abortion na pia endapo huyo jamaa atapatikana na kufikishwa mahakamani kidhibi ni hiyo mimba huoni ikitolewa watakuwa wamepoteza ushahidi??
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh hii ni aibu kubwa ivi inaanzaje sipati picha mtoto atamwitaje babu yake baba
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    A complete disinterdgration in family.

    BINTI ANAKUWA MKE MWENZA!

    Lakini katika familia kama hii, ujue ilikuwa na matatizo tangu mwanzo.
    Huyu m'baba most probably alikuwa amemwacha AU KUTENGANA na mkewe, akabaki na binti hapo nyumbani, ndo akaanzisha usanii huo .

    ....Nakuchukia kuachana..." Jesus
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimeisikia hii habari asubuhi nikachanganyikiwa ..yaani mambo yamegeuka sana hapa duniani
    Kunanini??
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu Alex akipatikana, kwanza alambwe bakora 24, then mvua 30 iwe fundisho kwa wengine wenye mawazo potofu kama yake.. Looooh! Aibu..
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Du hii ni laana kali iliyoipata dunia! Hapa tunapata funzo kuwa hivi sasa hakuna mtu wa kumuamini 100%, baba, mama, watoto wote ni kuishi nao kimashakamashaka!
    Hili jamaa inafaa linyongwe hadharani ingawa sheria haziruhusu!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    na akifanikiwa kutoka jela kama hajafia huko alambwe zingine 24.:mad:
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hii itabidi tusameheane tu!
    Pata picha, mama kazaa na mwanae wa kiume! Huyo baba atasemaje?
    VYOTE NI ABOMINATION!
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Lol Baba kumjaza mimba bintiye si jambo la leo hilo.
    Kuna binti wamenogewa na penzi la baba zao hata wakiolewa bado wanawapelekea baba zao
    Bisha
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Si bure.
     
  18. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alisema Mohamed Said Abdula (Bwana MSA) - DUNIANI KUNA WATU
     
  19. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    inawezekana Mtoto amfanana na mama yake ,baba akashindwa kujizuwia . Lol
    pombe kweli Baba wa maasi.
     
  20. M

    Makanyagio Senior Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuku akila mayai yake kuna ubaya gani bana?
     
Loading...