Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kukosa uwaziri , Serukamba awachochea wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Jun 4, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa kamati ya miundo mbinu amesema wabunge wanatakiwa kushirikiana kwa ajili ya kukwamisha bajeti ya serikali kuu inayotarajiwa kuwasilishwa bungeni mwezi huu.

    Alisema kama wabunge watafikia hatua hiyo itakuwa fundisho kwa serikali kwa kuwa imekuwa na kawaida ya kuwadanganya wabunge.

    Chanzo: Magezeti ya leo Nipashe, na Mtanzania
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo magazeti yameandika 'Baada ya kukosa uwaziri'? au ni mtizamo wako tu Mh. Makupa
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ushahidi wa kimazingira,
     
  4. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ndiyo ukweli alosema Mhe. Serukamba. Mtu akisema uongo anaonekana hana maana, pia akisema ukweli nalo linakuwa tatizo. Mh!! Nchi na wananchi kwanza, Ubunge na Uwaziri baadaye.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gamba Makupa bana!
     
  6. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :bange:duhh! mheshimiwa Serukamba hana nia na Uwaziri kabisa ila anahitaji kuwatumikia watanzania na sisi watu wa kigoma. Hujui kuwa yuko kambi la Lowasa????
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serukamba yupo right. Makupa una chuki binafsi na Serukamba.
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Serukamba si ndie mshika sumu ya kina Lowassap!
    Nasikia wanamagamba hawamkaribisi nyumbani huyu bwana.
     
  9. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio chuki binafs, makupa ni gamba kubwa ambalo liko kund tofaut na serukamba ndani ya chama si unajua magamba na li chama lao la makundi, waache wakanyagane, though alichosema serukamba ndo haswaaa kinachotakiwa!
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Serukamba ni mchochezi kama alivyo Maige na wenzake , embu Watanzania wenzangu tujiulize matakeo ya kuchochea wabunge na wanachi waichukie serikali iliyoko madarakani maana yake nini?
     
  11. M

    Mwakalukwa Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo Selukamba.
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi wizara ya Mwakyembe iko chini ya kamati ya Serukamba?
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Serukamba sio msafi alichakachua kura jimbo la kigoma mjini na kuhonga mahakama ikapindisha ukweli kama ulivopindishwa Segerea! Pia hii kuanza kushawishi kugomea bajeti ambayo haijasomwa inanipa shida kiasi naamini kuna ajenda nyingine nyuma kwa nini asisubiri bajeti ikawasilishwa wakati wa kuijadili ndio akatoa hoja yake akinukuu vipengele vinavomsukuma au kumuaminisha bajeti hiyo haikithi mahitaji ya watanzania??au basi kama ameshaona vitabu vya bajeti angefunguka zaidi mapungufu yake ndio aseme haifai ipingwe!!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aah ni upepo tu utapita..
     
  15. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    For your information budget tayari imeshaandaliwa kinachosubiriwa is just kuisoma bungeni.serukamba yupo sahii tumuunge mkono regardless itikadi tofauti
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Sijamuona swahiba wangu siku nyingi sana pale kijiweni kwetu RG tukipiga hadithi na bia.
     
  17. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mimi sina shida na huyu bwana ila nilitegema atatueleza kwa nini kamati yake ilipendekeza kampuni ya CCCC ipewe kazi ya upanuzi wa bandari ya Dar es salaam bila ya kushindanishwa (kwa njia ya tenda). Akilitolea maelezo hilo basi sitakua na mashaka na uzalendo wake.
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hajasema hivyo kwa kuukosa uwaziri bali jimboni kwake hali ni mbaya, anajaribu kujionyesha kwamba anafanya kazi.
     
  19. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Serukamba yupo sahihi kabisa kuzuia bajeti ya wizara kama serikali haikufanya vizuri katika utekelezaji wa maazimio au miapngo yake ya nyuma.Hebu tukumbushane tangu RITES ya wahindi wajiondoe TRL hadi sasa nini kimendelea katika kuboresha miundombinu ya TRL?.Je shirika la Ndege hali yake ikoje mpanka sasa je serikali imetekeleza commitement zake ipasavyo au ni maneno tu?.Serukamba kama amekwisha baini mapungufu katika maeneo hayo ni lazima serikali ichezee kichapo tu wakati wa bajeti na si vingenevyo hata kama kuna mgogoro wa makundi ya maswahiba.
     
  20. m

    mharakati JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    uko right mkuu, inaonekana jamaa anafukuzia maslahi fulani ya kibinafsi zaidi huku akiyavika nguo ya utaifa na uzalendo
     
Loading...