Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baa Maarufu Mkoani Kilmanjaro Yauza Nyama ya Mbwa...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 23, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama nipesa basi Mji wa wagumu Mkoani Kilimanjaro Unaongoza kwa Mungu Onisha Sasa Hela ilipo(MOSHI).

    Polisi Mkoani kilimanjaro inashikilia wauzaji maarufu wa nyama ya mbuzi katika Baa ijulikanayo kama MAKANYAGA mitaa ya SOWETO kwa kukamatwa wakiwa wanatundika nyama ya Mbwa kama sehemu ya nyama ya mbuzi.Tukio hili limetokea jana, huku likivuta umati mkubwa wa watu.

    Ni masikitiko kwani hata mie niliyekua mgeni kwa kuoneshwa na wenyeji nilifurahia sana ile nyama ila chakusikitika sana nilikua nahisi kiu sana baada ya kula.Mashaka yangu, je namie ni miongoni mwa waliokula kitoweo cha mbwa?

    Inasemekana pia baa hii ni maarufu kwa uchomaji wa Mbuzi na mwaka jana tuu ilipata tuzo ya zawadi ya tshs 1,000,000 toka Safari lager waghamini toka TBL.

    Tukio hili linaonekana kuwakera wengi na wote wanasema nashukuru Mungu sijawahi kula pale ila nachoamini mkuki Moyoni

    Nikiripoti kutoka hapa eneo la tukio ni wenu mwanaJF HABARI ZA KITAA
    Nitarejea.

    Moshi sintorudi tena.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Walijuaje kama hizo nyama ni nyama za mbwa na si mbuzi? Walikuwepo wakati hao mbwa wanachinjwa na kuchunwa ngozi?
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sishangai! Huko kwa wagumu mbona hilo dogo? Watu walishalihswa nyama ya mtu huko, hamkumbuki?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbwa ni kitoweo cha kawaida tu mbona china wanakula!!! Na wenzetu wa hehe wanakula mpaka leo!!!
    !!!!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nyama ya mbwa ina shida gani ? Kumbuka kile usichkula wewe kulingana na mahali ulipokulia, wenzako wanakula. Vipi kuhusu chamaki nchanga ?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kwani sheria ya nchi inakataza kuuza nyama ya mbwa?
     
  7. K

    KVM JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,667
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160

    Nadhani inakataza kuwauuzia watu nyama ya mbwa ukidai ni nyama ya mbuzi.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Haya mambo ya kuchagua vyakula ndo yanaturudisha nyuma sometimes!
    We are too selective kama wachina mabo ni role model kwenye dvt wanakunguta mpaka kobe na nyoka why not us.
    Alafu twalalamika Njaa wakati hao wanyama wanarandaranda mitaaani
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh alafu mimi ninao wanne home wamenona ao statement yako imenifanya niwatanani kama kitoweo
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hayo ni mapambano ya kibiashara kama vile coca na pepsi
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waaache mangi wafaidi!
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yewooooooomiiiiiiiii! Mkuu kama umekula, wewe na wote waliokula walah mtapata kichaa cha mbwa na kuanza kubweka then death is inevitable. Kimbia haraka hospitali ukapate Anti-Rabies-Vaccine, utakufa hata kama unasema hurudi moshi tena.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    hizo ni ajirira milioni moja za kikwete.
     
  14. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mbwa wangu wawili wamepotea tangia juzi au ndo hao waliofanywa kitoweo? ngoja niende huko soweto wakanipe hata mifupa tu nikapime DNA
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Baa nyingi za Dar sasa zinayza nyama ya Kondoo wakisingizia ni mbuzi...mbuzi gani haina ladga imepooza...tuendapo sipo kabisaaa
     
  16. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    aaaarrrrrrrggggggggg mkuu nipo moshi wiki sasa tunazulula kila jioni kwenda kula mbuzi kwenye mabaaa kumbe baa zingine wanauza dog. duh ham yote imeniisha. hata kama wengine wanakula wao ni wao mi kwangu mbwa ni kinyaaa balaaa. leo ni mwendo wa wali haragwe sitaki tena nyama hata ya kuku sitaki.
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani mliambiwa Moshi sehemu ya KUZURURA! Mngekuwa mnatembelea Moshi tungewapokea lakini mmekuja kuzurura! Angalia sasa mnaenda mpaka Makanyaga!
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usile nyama mwanza wala Moshi maana mie yalishanikuta
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mkuu hao wanataka kutengeneza tu habari kwa ajili ya media. Kama waliokula hawajadhurika na may be hawajalalamika tatizo liko wapi?
     
  20. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Haya wachaga wapenda hela! Kweli kila alipo mchaga kuna maendeleo.
     
Loading...