Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azinduka Toka Kwenye Koma na Kuanza Kuzungumza Kijerumani

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Apr 15, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wednesday, April 14, 2010 9:03 PM
    Msichana mmoja wa nchini Croatia amewashangaza watu wengi baada ya kuzinduka toka kwenye koma baada ya kupoteza fahamu kwa masaa kadhaa akiwa ameisahau kabisa lugha yake halisi na kuanza kubonga kijerumani kama vile alizaliwa nacho. Msichana huyo ambaye alipoteza fahamu kwa masaa 24 wiki mbili zilizopita, amewaacha madaktari wakiumiza vichwa kutokana na hali aliyo nayo.

    Msichana huyo alizinduka akiwa ameisahau kabisa lugha yake ya Croatia na kuanza kuzungumza kijerumani fasaha kama vile alizaliwa nacho.

    Wazazi wake walisema kuwa msichana huyo alikuwa akijifunza kijerumani shuleni na pia akiangalia shoo za kijerumani kwenye luninga lakini kijerumani kilikuwa hakipandi kabisa akishindwa hata kuziunga sentesi kifasaha.

    "Huwezi kujua ukizinduka toka kwenye koma ubongo utakuwa katika hali gani", alinukuliwa mkurugenzi wa hospitali ya KB Hospital ambayo msichana huyo alikuwa amelazwa.

    Madaktari kadhaa wamejaribu kumfanyia uchunguzi msichana huyo lakini wameshindwa kujua chanzo cha hali iliyomtokea.
    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsId=4353426&&Cat=2
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maajabu ya dunia hayo.
     
  3. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh kazi kwelikweli!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    haya sometimes ni mambo yasiyo na mashiko, huo ni uongo uliodhahiri, kama huyo mama alikuwa hajuhi Kijerumani kabisa amewezaji kukuongea?
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hii mada ungeiweka tarehe 01/04 ndo siku muafaka
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona haya ndo maajabu ya Musa
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo, mpya kabisa.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Hiyo kweli kabisa.
    Kuna ndugu yangu alipoteza fahamu kwa zaidi ya mwezi mmoja baada ya ajali iliyomuuza vibaya kichwa chake.
    Alipozinduka akapoteza kabisa kumbukumbu zake binafsi ikiwa ni pamoja na kusahau jina lake.
    Lakini watu wengine wote aliweza kuwakumbuka na kukumbuka mambo yao.
     
  9. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna maajabu yoyote ya dunia ,.ni study ya ubongo tu ,.kuna seheme yenye uwezo wa kutunza kumbukumbu hata za utotoni,kama hakuzaliwa ujerumani basi wazazi wake walikuwa wanazungumnza kijerurumani,.zamani,...hiyyo mifano tumeiona mingi,...hakuna maajabu ya dunia hapo ni ubongo tu,...na sehemu zake za kumbukumbu huwa hauasahau kitu,..
    computer huwa ina Recovery program,....mafaili hata uliyoyasahau utkiwanayo yanakuja,....
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Hii labda ni medium phenomena,watu wanaotumika kama simu kutoka kuzimu.
     
  11. upele

    upele JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna lolote kila kitu wao tu hivi why wao basi kuna jamaa mmoja nae alizimia ila alipo zinguka tu akataka pombe inakuwaje jamani,huyo alikuwa mjeru ila ni homa tu mbona wabongo wengi wanatamani sana language fulani ila hata azimie vipi akiamka kama kawa lugha ya madafu ile wao
    chanaga la macho
    conquest-utamu wa sukari tunaipenda ila ni homa
     
Loading...