Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam Football Club......The New Hero Tanzania.

Discussion in 'Sports' started by KakaKiiza, Jul 28, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Azam Football Club..Nitimu inayokuja kwa kazi hapa tanzania Naona umefika wakati wakuwa na natimu za Simba na Yanga .....Wakati wakuishabikia Azamu kwakuwa inaonyesha kandanda nzuri!
     
Loading...