Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam anazidi kumpumulia Simba kisogoni...

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Feb 6, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ligi imenoga wapendwa, Azam yuko pointi mbili nyuma ya vinara, Simba, wakiwa na michezo sawa.
    Yanga Afrika yuko nafasi ya tatu, akiwa na pointi 31, moja nyuma ya Azam, lakini akiwa na faida ya mchezo mmoja zaidi.
    Well done Azam FC!
    FIFA.com - Tanzania: - League table
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa ndio mabingwa wa ligi kuu msimu huu.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwani ligi imeshakwisha?
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijasema ligi imekwisha ila kwa jinsi walivyojipanga nakuhakikishia mkuu hiyo timu itachukua ubingwa. Na pia timu hii itapiga hatua kubwa kimaendeleo na kuziacha simba na Yanga mbali sana.Najua kuna baadhi ya watu wanaumia kutokana na kauli hii lakini huo ndio ukweli. Timu zina miaka sabini lakini bado ombaomba? Una rasimali watu ya wapenzi, mashabiki na wanachama zaidi ya milio tano halafu unakuwa ombaomba? Aliewaroga Simba na Yanga nafikiri amekufa, angekuwa hai angewasamehe bure. Kwa Yanga wanateseka na laana ya marehemu Tabu Mangara.Huyu mtu alileta maendeleo makubwa ndani ya yanga.Ndie aliefanikisha ujenzi wa lile ghorofa pale jangwani na kununua magari manne kwa ajili ya timu. Fadhila aliyopata ni kufukuzwa kwa bakora. Alipofukuzwa muda si mrefu Yanga akapigwa 6-0 na simba. Kwa upande wa simba bado naifuatilia historia yake.ushauri wa bure kwa yanga waende kutambika kwenye kaburi la Tabu Mangara.
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya tuone kama Ligi kuu nayo ni Mapinduzi Cup . . . . . Maana kila mtu anasema anaijua vizuri Azam kuliko Azam wanavyojijua wenyewe
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpira tunaweza ila kupania na si ajabu tukafungwa na yanga maana wanakamia mno..
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,558
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Azam ni tawi la Simba.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    mnyama mnamjua kweli?
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona ipo nafasi ya tatu?
     
  10. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa azam hawa wanachonga sana na bado tutawashusha daraja punde
     
  11. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Soka la bongo halitoendelea mpaka utawala wa simba na yanga ufe.
     
Loading...