Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, May 19, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndugu jamaa na marafiki nawasalimu wote. Je Avatar ninayotumia sasa ina tatizo lolote au niendelee nayo tu. Nauliza hivi kwa kuwa kuna watu watatu tayari wameni-pm kuwa nibadilishe naomba maoni ya wadau

    Funza
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Inashtua kidogo, ukiangalia kwa juu juu, utadhani ni.............aliyeinama upande, nikadhani unaomba ban ili upumzike kidogo, lakini kama ni baunsa endelea nayo.
     
  3. njiro

    njiro Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Naona ****** ila baunsa simuoni, ngoja nivae miwani.
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha......! Assuming that everyone who may visit this forum is a Great Thinker, then there is no a problem, but because the visit of the forum is not limited to Great Thinkers only, then you may be required to think twice....! Otherwise, only Great Thinkers may understand your avatar....!
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wasiwasi wangu moderator anaweza kushindwa kuielewa akanipiga BAN wakati mimi kupigwa BAN sitaki ila hiyo avatar naipenda
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Basi jaribu kubadilisha kiuno, mkono na kichwa vionekane vizuri, then ufiche kifua na bega....!
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    huyo baunsa ananyanyua vitu vizito mno
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mara demu/baunsa
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Opposite yake ni nzuri zaidi, iweke hiyo. Japo inamfanya mtu atoe miwani na kutumia akili ya ziada kuielewa.
     
  10. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni vema kuibadili, kwani makalio ndio yanaonekana kwa sana, baunsa hadi mtu uangalie kwa umakini
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe unaonaje kama wewe ni funzadume??
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni baunsa huyo si demu kama vp vaa miwani utamwona fresh, kifua chuma
     
Loading...