Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atokewa na Mwl Nyerere, apewa ujumbe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndibalema, Jun 23, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi karibuni kuna mwanamke mmoja Mkoani Ruvuma alijitokeza mbele ya kituo cha terevisheni cha TBC1 na kusema (kwa uhakika) kuwa amekuwa akitokewa na mwalimu Nyerere na kupewa maagizo ampelekee Rais jakaya Kikwete kuwa Chama(CCM) kimeacha maadili na kinafanya mambo ambayo hayampendezi Mwalimu.
    Wengi walimpuuza huyu mama.
    Naomba wana JF mnisaidie, Hivi kitu kama hicho kinawezekana?
    Kuna dalili ya ukweli wowote juu ya anachokisema huyu mama?
     
  2. M

    Makanyagio Senior Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bangi hizi, kafanyekazi zako.
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huu ni uchafu wa shetani. amejawa na mapepo tu anatakiwa aje aombewe.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Usisahau kuwa hii sredi ililetwa hapa jamvini jana!
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kutokewa haiwezekani. ni akili yake imeshajituni hivyo na kwa sbb hiyo amemwona nyerere ambaye yupo akilini mwake tu! anajifanya kama wale watoto wa fatima ureno lakini suala la hao watoto lilikuwa la kiroho sio la kisiasa!
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Katika kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu, tutegemee watu wa aina hiyo wengi tu, wapo wanaoweza kus
    sema eti chenge ametokewa awe Rais wa nji hii!!!
     
  7. D

    Domisianus Senior Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi haiwezi kuendeshwa kwa mambo kama haya na hayakubaliki popote pale.Mtu akiisha kufa amekufa tu cha msingi kama aliacha maandiko ni kuyasoma, kuya elewa na kufanyia kazi yale ambayo yanaweza kutusaidia au kuteelimisha au kutuasa na siyo siyo suala la mtu kuibuka na kusema kuwa mara Nyerere kanitokea leo kasema hivi.Haya mambo yakiiachwa kuna mtu ataibuka na kusema Kinjikitile kasema tupigine tena vita vya maji maji, hii siyo aibu kweli?
     
  8. c

    cc_africa Senior Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!!! amesahau yakuwa. ALIWAZALO MJINGA NDILOLINALOMTOKEA.
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aende kanisani!!

    kule wao wanaamini mambo kama haya, manabii kama wakina Paul wanaoteshwa usingizini na ndio chanzo cha Bible!
     
Loading...