Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

athari za mirungi..gomba.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mchaga HD, Oct 24, 2012.

  1. M

    Mchaga HD Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salama wakuu.ningependa kujuwa mathara ya kula mirungi na faida yake.niliwahi kula sana mombasa na wala sikuona athari zake kwa mm binafsi..sasa nataka niache uraibu wote nianze kula mirungi.maana nakumbuka ulevi wake nitofauti na pombe,unautulivu kidogo.naombeni kufahamu tafadhali.
     
  2. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Upungufu wa nguvu za kiume na mwisho utaanza kuliwa (,.... )express urself
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Gomba (kangeta) halina madhara esp. kama utasaga in moderation
     
Loading...