Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atasemehewa kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by situmai, Aug 27, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kuna mtu alipata mimba akiwa shule akaogopa sana kuwaambia wazazi wake,kwahy akaamua kwenda hosp moja kutoa kule alipewa vidonge vya kutoa ile mimba.ila kwa bahati nzuri ile mimba aikutoka ikabidi tu akae nayo... ile mimba ilikuwa na mwishowe kujifungua.
    sasa huyo mtoto aliyezaliwa hatakuwa na hasira na mama yake kwa jambo alilojaribu kufanya bila mafanikio?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    sasa mtoto atajuaje?
    aambiwe ili iweje?
    akiwa na hasira ndo itakuwaje?
    asiposamehe itakuwaje?
     
  3. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yani ume-imagine kwamba huyo mtoto ana utashi huko tumboni wa kujua kwamba alitaka kuangamizwa...sidhani kama ni kweli..
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huwa wanasema mtoto ana utashi wa kung'amua kile kinachoendelea duniani akiwa tumboni kwa mamaye...na hiyo huanza wiki chache baada ya utungu wa mimba
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kuna connection kati ya mtoto na mama ambapo mtoto anaweza kubeba baadhi tabia kutoka kwa mama kutokana na yaliyotokea wakati yuko tumboni, mfano mama akiwa ni mtu wa kununa nuna, au alitaka ku commit suicide, si ajabu mtoto akabeba baadhi ya hayo.
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    dah ww mtata, sasa anataka tumshaur nn?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mpaka aambiwe, na kama The Boss alivyouliza aambiwe ili?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...