Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Assume we ndo hakimu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 31, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (HAKIMU):swali kwako mtuhumiwa#1,je unakiri kwamba jana tarehe 30/05/2011,uliiba mahindi shambani kwa bwana juma? (MTUHUMIWA #2):Sikubali! (HAKIMU):sijakuuliza wewe,subiri swali lako! (MTUHUMIWA#3):Kwani mimi nimekujibu?,we hakimu umechanganyikiwa nini?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Naahirisha kesi kwa mwezi mmoja na hakuna dhamana kwa watuhumiwa wote!
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    By then kwa utaratibu wa kawaida wanapandishwa kizimbani moja mmoja so hakimu naye yumkini alichanganya vifungu ndiyo maana nao wakatumia mwanya huo kumnyanyasa...kwanza huyo hakimu kabila gani!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Nadhani trick ipo kwenye red...labda mtuhumiwa #2 jina lake ni KWAKO, na mtuhumiwa #3 jinalake ni WEWE!lol
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kama mtuhumiwa #2 jina lake ni JOHN,badala ya kusema swali KWAKO mtuhumiwa,hakimu angesema;swali JOHN mtuhumiwa!
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Nooooooooooo...Hakimu hakutamka maneno hayo kama majina, ila vivumishi, ila watuhumiwa ndo wamejiconfuse...kwa kuwa na majina yao pia ni hayohayo!
     
Loading...