Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari mgambo na Askari kanzu BIG UP.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Billie, Oct 19, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    :Aise askari mgambo wakishirikiana na askari kanzu waliokuwa wamejichanganya na waandamanaji wamefanya kazi nzuri sana.Nilichogundua kumbe FFU na police wameshazoeleka na hawa waandamanaji.KAMA NINGEKUWA NATOA POSHO WAGAMBO NINGEWAPENDELEA SANA.
    Source: mimi mwenyewe nilikuwepo kwenye tukio.
     
  2. D

    Dr.Who Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wawili wamekamatwa Zenji na kuchinjwa kama kuku, alijichanganya vibaya, sasa kawapatie posho familia yake, na dhani ufisadi uliofanya TRA hela unayo ya kusaidia hii familia
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nani asiyekujua kama wewe ni Zimwi wa jf.Sibishani na mvaa vipedo a.k.a Alsha bab.
     
  4. G

    Gene Senior Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajiita Dr...... Muulize ya nini?.... Quran ndo jibu atakalokupa
     
  5. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna picha moja ya mgambo m/mke nimeona anamchezea mhuni virungu, nilisikia faraja.
    wakiwezeshwa wanaweza
     
  6. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri kwa jeshi la polisi kwa dar zanzibar na hata nyololo maana mkaidi hafaidi mpaka ck ya idd
     
  7. D

    Dr.Who Senior Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Basi peleka huja zako za kipuuzi kanisani, usilete hapa < Kikojozi weeee
     
  8. D

    Dr.Who Senior Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapige pasi ukaimbe kwaya kesho jumapili
     
  9. m

    mourad77 Senior Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawashauri mkipata hizo posho za zawadi kwa hao mgambo askari kanzu na FFU Nitafuteni ili nikamgawie na ule wa NYOLOLO Alietimiza kazi ya FFU Vyema pia zitakazo baki niwapeleke wafiwa wa BUBUBU Zenji
     
  10. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ila wamepigwa sana jaman na pia wamekamatwa wengi sana sijui kama watarudia
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wamekoma,niliona wavaa vipedo wengi wakipaa kama Usain Bolt.
    Mgambo kumbe wakali vile? Wale wa 'mabakamabaka' hata kwenye gari hawakushuka!
     
  12. j

    jingle Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa walio kamatwa!nahofia pia kukamatwa wasio husika make watu walikuwa wanakimbia ovyo!labda niulize walikuwa wanaangalia nn hasa mpaka kuhisi kuwa huyu anahusika moja kwa moja na maandamano?
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aisee nilicheka sana mgambo walivyopewa amri tu walitoka nduki mbele kwa mbele ni kamata piga mitama,vibao na kelbu za kutosha ila kilichoniacha hoi ni kuvamia masufuria ya wali kwa mama ntilie wakasahau wahuni wafanya fujo...kwi kwi kwi kwiiii...kweli jasir haachi asili.
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Askari kanzu walichanganyika na waanda manaji ndio waliokuwa wakipembua kipi mchele kipi pumba.Karibia wote waliochukuliwa ni wahusika.Tatizo ni ujuha wao watu walitake cover kwenye jengo fulani ili mgambo wakitoka walianzishe Askari kanzu waka UNCOVER MAFICHO MBONA PAKAWA HAPATOSHI.
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    We ni mzoga unaetembea upo tu kwa suport ya majini alafu unaelekea we ni mganga wa kienyeji mwenye dhiki kuu iliyopelekea kukutoa akili.HURUMA ZANGU ZA DHATI ZIKUFIKIE EWE MSIBA DR.WHO.
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Walitaka waete za kuleta wametandikwa wametuliza masaburi yao maisha yanakwenda
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Wavaa vipedo walipigwa mashuti hadi wakawa wanakimbilia difenda wapande hakuna aliyejifanya jeuri.Ilikuwa akikamatwa tu anaitafuta defenda na kuikimbilia fasta.Utafikili usafiri wa daladala kwenda Gongo la mboto au Mbagala mida ya jioni.
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Aisee ukiwacheki kwa muonekano unagundua wengi ni wale wameshindwa maisha,wadogo ki umri ila wamezeeshwa na shida sijaona mwenye hadhi ya wale wenye miradi na maduka makubwa Kariakoo.
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Usibishane na hao jamaa mkuu hawachelewi kuvaa mabomu na kujiita 'wafia dini'
     
  20. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Shekh Mbona Mkali
     
Loading...