Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asili ya nguvu za mafisadi Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, Nov 11, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,814
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Tunasoma maandiko matakatifu kitabu cha Waamuzi habari za Samsoni alivyotoa siri ya asili ya nguvu zake kwa mke wake mfilisti [Palestine] mrembo Delila.Delila alitumia udhaifu wa Samsoni hadi akafanikiwa kujua asili ya nguvu za Samsoni hatimaye Wafilisti wakatumia nafasi hiyo kumwadhibu Samsoni.

    Tanzania inasumbuliwa na mafisadi kama wafilisti walivyokuwa wakisumbuliwa na nguvu za Samsoni miaka mingi iliyopita kabla kristo hajazaliwa.Nimejaribu kutafakari kidogo hizi nguvu za mafisadi asili yake nini yamkini tukijua asili ya nguvu za mafisadi tutaweza kupata namna bora ya kuziondoa nguvu walizo nazo.

    Tanzania imemaliza uchaguzi wake mkuu siku chache zilizopita wote tumeshuhudia nguvu walizonazo mafisadi ndani ya CCM na baadae tumeziona zikifanyakazi nje ya CCM.Ndani ya CCM wapo waliokuwa wakijiita wapiganaji Seleli,Mwakyembe,Shelukindo Mr & Mrs,Tingatinga,A Kilango,Ole Sendeka na wengine wengi walikumbana na nguvu hizo kiasi kwamba wengine walishindwa kurejea mjengoni na waliofanikiwa kurejea walirejea na makovu kibao.Uchaguzi wa spika wa bunge la JMT mafisadi hawakubaki nyuma walihakikisha Samweli Sitta hafurukuti kwa namna yoyote.Hawakutaka jina lake liwafikie waheshimiwa wabunge pengine walijua nini kingetokea.

    Shina kuu la Mafisadi ni uongozi wa juu wa CCM,nina maana kamati kuu na Halmashauri mkuu ya CCM taifa.Wajumbe wa kikao cha kamati kuu hawazidi 37 lakini maamuzi yao mabaya au mazuri yanagusa moja kwa moja maisha ya watanzania 43 milioni.Mafisadi wako mbele ya wakati kwa kutambua umuhimu wa kamati kuu walihakikisha wanajipenyeza na kuwa sehemu ya wajumbe.Wapo wajumbe wengi ambao majina yao yakitamkwa mbele ya jamii wanajulikana kujihusisha na kashfa mbali mbali.Kwenye kamati kuu ya CCM taifa wapo A Chenge,E Lowasa na Rostam Aziz.Wote watatu wamepata fedha nyingi kupitia serekali inayolea,kukuza,kulinda wala rushwa.

    Siri ya asili ya nguvu walizonazo mafisadi ni kukata vyanzo vyote vya rushwa [Mikataba mibovu].Kazi hii inatarajiwa kufanywa na kambi mahiri ya upinzani ikiongozwa na Mbowe,Zitto,Tindu Lisu,Halima Mdee na wapiganaji wote walio tayari kuipigania Tanzania ya vizazi vijavyo.Fedha zote walizo nazo mafisadi wamezipata kupitia serekali dhaifu zilizopita na serekali iliyoko madarakani sasa.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Asili ya nguvu ya mafisadi ...

    .... ni Udhaifu wa Ali Hassan Mwinyi + Unyonge wa Benjamin Willam Mkapa + Utoto wa Mrisho Jakaya Kikwete = UONGOZI USIO NA UADILIFU WALA MIIKO!!!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,814
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280

    Ewaah mkuu hapo tuko pamoja.
     
  4. K

    Kiti JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umesahau +Tamaa za Edward Lowasa+ Upole wa Watanzania
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Usisahau na "kulala kwa watanzania" maana sisi kila siku tunawapa madaraka kwa kura zetu huku tukijua ni mafisadi!
     
  6. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Elimu ya uraia ni muhimu sana wapinzani waanze kutoa darasa la nguvu kuanzia kusini mpaka kaskazini mashariki hadi magharibi uchaguzi wa vitongoji mwaka 2013 utatoa picha nzuri uchaguzi wa mwaka 2015.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Unaweza kutoa maelezo kidogo.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    gray mgonja
    [​IMG]
     
Loading...