Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asalam Alleykhum

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Bujibuji, Jun 6, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    Kama asalam alleykhum ni sawa na amani iwe nawe, kwanini tusilitumie neno la kiswahili tunaposalimiana na badala yake tunatumia la kiarabu?
     
  2. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani halazimishi mtu kutumia lugha yoyote wakati wa kuzungumza ,kwahiyo nadhani pia huu ni utashi wa mtu binafsi katika kuamua salamu gani awape watu gani?
    Kama wewe hupendi kusema "Asalam alykum" basi sema "Shalom" au "Mambo" tu inatosha.
    Tuache ku-complicate the uncomplicated
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    waislamu bwana ahh mna complocate sana mambo
     
  4. u

    umtwale Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    QUOTE=mikela;2064383]waislamu bwana ahh mna complocate sana mambo[/QUOTE]

    hoja ni kiarabu kwa kiswahili-Waislam wanaingiaje hapa-acha zako fara weweweeeeeeeeeeee
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana hakhi ya kutumia lugha yoyote na kutamka alitakavyo neno hilo . lakini mind you wanasheria wanasema NO EQUAL TRANSLATIONs.
     
Loading...