Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

asalaaam aleykum bibi na bwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by seseme, Oct 1, 2011.

  1. s

    seseme Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika mungu anatupenda soote na ndo maana ka 2 connect pa 1 ili kubadilishana mawazo,kugawana yale yalioko vichwani vyetu 2nayo yafkilia.long live jamii forums.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    W, mussalam, karibu sana
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, je we ni wa pande ipi. Magwanda au chama tawala
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hana chama.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndg.
     
  6. J

    Justinekip New Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aleykum salaam ndugu
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    waaleykum salaam warahmatullah wabarakatu,karibu sana ........
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aleykum Mkristo,karibu sana mkuu humu ndani
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    karibu sana..
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yupo CUF huyo, unasemaje? Karibu sana Sesemi.
     
  11. s

    seseme Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni CUF wakubwa.
     
  12. A

    ABUMAN Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ,wewe kilichokutisha ni hiyo salaam,maana mnaitakidi hicho CHAMA CHA DEMONSTRATION,hakikubaliki,kwanini mtu umuulize chama,halafu iweje,kuna ahadithi moja za watu wa kale,kuna watu walikuwa wanapita makaburini,mmoja wao akaona kaburi moja limejengewa vizuri akalisifia upeo wa kusia,ila moa ya watu ktk lile kundi akamwambia lakini lile ndilo kaburi la yule aliye kuwa mgomvi wako,basi yule jamaa akamalizia kwa kusema ndio maana limepasuka upande mmoja na lina chongo kama alivyokuwa,tuache kukithirisha kupenda/kuchukia maana ukimpenda mtu kupindukia itajafika mahala ukashindwa kumkosoa kama atakosea na tuache kumchukia mtu kupita kiasi kwani tujisikia aibu kumpongeza,haya ni mafundisho sahihi na anayetaka ayachukue asiyeyataka na ayawache,la muhima,nimefikisha na muumba anashuhudia katka hili
     
  13. A

    ABUMAN Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naam maana ya assalaam alayka kwa mtu mmoja au assalaam alaykum kwa wengi maana yake amani ya Allah(Mola) iwe juu ya huyo aliyepewa hiyo salaam,sasa kwa kuitikia km uivyokia Mkuu,maana yake nayeye amani ya Mkristo iwe kwake,sasa bora ungemjibu nawe pia au amani ya mungu nawe ama kama inakwaza basi ungemkaribisha tu,sisi sote watanzania tuache kuonesha ukerere
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    waleykum salaam.
     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    karibu sana mkuu...
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini..
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF....
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Karibu sana lakini tafadhali usiandike kama unaandikiana sms na marafiki zako, na jaribu kurekebisha kiswahili chako uelewe wapi pakuweka "r" na wapi pakuweka "l". Andika taratibu, usome ulichokiandika na kama umekosea kubofya (typing) unaweza ku-edit na ujumbe wako ukaeleweka vizuri na ukavutia wasomaji wengi kuliko ulivyoandika sasa.

    Karibu sana.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana JF
     
Loading...