Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha yawaka moto.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wikiliki, Dec 22, 2010.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf niko katikati ya jiji la Arusha,hali ya hapa si shwari magari ya polisi yakiwa yamejaa FFU yakiwa na bendera nyekundu huku yakipiga ving'ora yakiwa sambamba na lile la kumwaga maji ya kuwasha yanazunguka kila kona ya mji wa Arusha.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Whats up with the geneva of africa?
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thobias Andengenye ataondosha amani ya Geneva of Africa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Moto wa nini sasa umewaka?
    Kuna mtu amemwagiwa maji au nini?
    Labda deployment za kawaida tu za askari?
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    si mkutano wa chadema leo!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    aaanhaaa....kumbeee
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    IGP Mwema angalia huyo Andengenye analichafua geshi lako tukufu kwa kulazmisha mambo ya kijinga yanamwisho wake haya
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    :hungry::hungry::hungry::hungry:
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nini tena, waambieni kabisa hatutaki mambo ya Ivory Coast hapa....kwani mkutano ndio unalindwa na mabomu na vifaru? Polisi wetu hawajiamini
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Labda kaahaidiwa u-IGP..
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Polisi hawajui waht it means by peoples power. Watu wamechoka na ubabe hauwezi saidia kitu
     
  12. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, wanapita katika viunga vya mji wa AR ... FFU wakiwa katika fullu jezi za kupambana !!!! Yaani nikumaanisha hali si shwari gari la maji ya kuwasha, mabendera mekundu katika magari ya FFU, ngao , mabomu ya machozi viunoni na mavifaa kibao ......!!!!!

    Vijana wa Andengenye wako tayari kwa mapambano na amri ameshaitoa tayari .......!!!!!! :A S-danger::A S-danger:
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Polisi hawajui kazi yao
    Polisi hawana elimu (zaidi ya ile form four failure)
    Polisi wanapenda sifa za kijinga
    Waliowatuma hawajui pia kazi yao na wapo kwa kulinda maslahi yao
    Kweli tutategemea jema hapa?
    Ya nini wazunguke na magari yao ya ajabuajabu, na mavazi ya kiroboti mitaani?
    Ande ameletwa kufanya kazi maalum, na ndio hiyo anayo ifanya.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa watampiga nani wakati watu hawana nia ya kufanya fujo?
    Ndo zile za Mahita ya kuonyesha ma'short-gun kila siku kwenye media, bila wahusika kuwepo!
    Anataka Media attention huyu!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Mijinga mikubwa hii, yaani haioni kuwa inatumiwa ili kuwaweka wajinga wenzao madarakani? afadhali nilikosa post ya polisi nisingeweza kufanya ujinga huu
     
  16. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    The revolution will not be televised!! Fukuto za moto ujao. Sisi watanzania TUMECHOKA!! God Bless Tz and its True people!
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua hii TZ ni ya ajabu sana. Mji wa Arusha ni TOURIST town, sasa hizi tishia tishia za polisi hawaoni kuwa kuna impact kubwa kwenye sector ya utalii. Hamna njia nyingine mbadala ya kuhakikisha usalama pasipo hii aina ya vitisho?? Huu ni upuuzi afu eti tunasema tuna taka vutia watalii kwa namna hii jamani??
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF hali haiko shwari Arusha mjini kwa kiwango ambacho watu wanakitegemea maana mjini kuna polisi wanapita na gari kubwa la maji ya kuwasha landrover mbili zikiwa zimejaa askari wa FFU na mapikipiki ya kutosha wanazunguka sehemu zenye watu wengi kama vile soko kuu stend na kwingineko.

    Watu wengi wamekaa maeneo mbalimbali na hawajajikusanya rasmi ila wanaonekana kama ni watu ambao wanafanya shopping za kawaida lakini ukiongea kila mmoja wanasema wao wanasubiri Agizo kutoka viongozi wa CHADEMA watapokusanyika watawafuata huko hawaogopi hayo magari tena bora yaendelee kupita mitaani ili wayazoee wasije kuyaogopa tenana wengi ukiwaona ni kama vile wanawasanifu polisi

    Jamani sijui uonevu huu utaendelea mpaka lini wandugu
     
  19. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Polisi, (wengi wao) ni mbumbumbumbu:painkiller:
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii sasa ni hatari, kwani kuna hatari gani hadi askari waanze kuwatisha watu namna hiyo!!!
     
Loading...