Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Press Club tumeaibisha - Kifo cha Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, Sep 13, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Arusha Press club tumeshindwa kuwaelewa. Tumekaa tukisubiria wote kufanya maandamani ya AMANI kupinga mauaji ya kikatili aliyofanyiwa daudi mwangosi. Tumeshangaa wamekuja na taarifa kutoka POLISI kuwa maandamano yamezuiliwa kwa sababu darasa la saba wanajiandaa na mitihani. Jamani upuuzi gani huu.......!!
    Tatizo ni viongozi wa Arusha Press club waoga na wengi ni waganga njaa wa mfumo wa kifisadi. Leo ni kwa mwangosi kesho.......??
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    John Mhala ni mwakilishi wa gazeti la uhuru unategemea nini ?.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    waandishi wengi kimsingi ni waganga njaa na wapenda rushwa wakubwa hata hili la Mwangosi wanalishikia bango kwa kuwa ni mwandishi mwenzao ila yapo mengi machafu wanafumbia macho kutokana na njaa na rushwa! wapo wachache wanaozingatia weleni na nidhamu ya uandishi ila wengi wao ni njaa kali!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ole wao waandishi wachumia tumbo.
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Asante. Funguka zaidi, name and shame them!
     
  6. K

    KINUKAMORI Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waandishi woga wekeni pembeni jikomboeni, hii serikali bila bango haitendi haki,tafadhalini jikomboeni tutawaunga mkono, bila nyie tutauwawa wengi na kuchimbiwa kimyakimya nani atatuhabarisha.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jamaa tulizuiliwa kwasababu ya ugeni mkubwa ulioko hapa jijini Arusha...
     
  8. U

    UTANIPENDA Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli john mhala, gwandu na wanafiki na waoga wengine. Ajabu hata baadhi ya waandishi wa gazeti la mwananchi arusha hawaeleweki baadhi wapo kwenye payroll za vigogo waliopo kwenye system wanatunzwa.
     
  9. k

    kwamagombe Senior Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hili la kutofanya maandamano ya amani kwa kweli limenisikitisha, mbona mtihani wa darasa la saba bado?
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kitu usichokijua wewe piga kimya tu!

    Eti darasa la saba wanajiandaa kwa mtihani ndio izuie maandamano!
     
  11. U

    Udaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuvute subira,bado wanajipanga.
     
  12. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ama kweli polisi vichwa vyao ni nazi..yaani mtu mzima unaweza ukatoa sababu ya kipuuzi kama hiyo?...eti darasa la saba wanajianda na mitihani, kwani hao wandishi wa habari ndio walimu wao? au hayo maandamano yanafanyikia madarasani? ...na nyie waandishi hamkuweza kuhoji uhusiano wa maandamano yenu na maandalizi ya mtihani kwa darasa la saba?
     
  13. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao viongozi wa Arusha Press Club hawafai, hawana ushirikiano, waoga na inawezekana ni double agents. Baadhi ya waandishi wa habari hutumika serikalini kwa kuitwa wadau. Wanaotumika hawafai kuwa wanachama. Hao wa Arusha wafutwe uongozi mara moja.

    Mwangosi kafa kishujaa kutokana na kuwa kiongozi pekee aliyeingia katikati ya kundi la mbwa mwitu (polisi) ili aweze kumwokoa kondoo wake (Godfrey ambaye ni mwandishi mwenzake) aliyekuwa akiraruliwa na mbwa hao. Huyo ndiye mfano wa kiongozi anayetakiwa na kufuata nyayo zake katika kazi,jamii na Taifa kwa ujumla. Siyo bora viongozi uchwara.
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duh! Kumbe tumeingizwa chaka na mleta mada! Mods please do some justice here
     
  15. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 448
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa kumbe wachumia tumbo hawa? Sasa huko AR si ndiko vurugu za SSM kubwa? Itakapowafika nyie itakuwaje? Ile kuna tetesi kiongozi wao anaandikia gazeti la Uhuru, la Chama cha Mapinduzi!!!! Yaani kweli mmekubali kutumika kama tambara? Juzi mlijitetea kuna mkutano wa mazingira, leo mtihani. Kwani maandamano ya amani yana shinda gani na watu wako mkutano na wengine madarasani? Ok Fisadis at worl. Bravo men!
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Huyu John Mhala by profesional ninavyomjua alikua ni Porter pale Hoteli ya New Safari Hotel enzi hizo! Namaanisha alikua ni mbeba mizigo ya wageni wanaofikia Hotelini hapo! gafla nikamuona anaandikia gazeti moja la hapa Arusha linaloitwa Arusha Raha nalo gazeti hilo limekufa kifo cha Mende kwakua lilikua liaandika habari za kuwapamba matajiri wa Mirerani! Gafla akaibukia kwenye kampuni ya kuegesha magari kama bosi fulani! Akaingia mitini baada ya kampuni hiyo kufa kifo cha Mende baada ya mmiliki wa kampuni hiyo kuishia Magereza kwa tuhuma ya kuuwa na kupora madini ya wahindi fulani lakini akatoka baada ya miaka mitano! Huyu ndiye John Mhala ninayemjua kumbe anaandikia gazeti la UHURU?? Sizani kama angeweza kuandamana kwa njaa aliyonayo!
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    usaliti wa kiwango hiki unafaa kumuondoa kiongozi wa waandishi arusha.
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Nilimuona yule mwenyekiti wao anataja maandalizi mtihani wa darasa la saba kuwa ni moja ya sababu ya kutofanyika maandamano ya amani nikacheka sana
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Duh! Hata wewe.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...