Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: ni nini tena na milipuko ya kutisha asubuhi asubuhi??!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by under_score, Aug 8, 2012.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mdau yeyote wa Arusha mwenye taarifa kamili em anijuze tafadhali ..., maana nimebaki kujiuliza, ni ile vita na Malawi ndo ishaanza, ama ni Al-Shaabab washaanza yale mambo ...
     
Loading...