Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arobaini ya REJIA MTEMA Kesho tarehe 03/03/012 ni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 2, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [HR][/HR]
    • [​IMG] Remija Mtema


      Wapendwa salamu!
      Familia ya Dr Estelatus Mtema inapenda kuwakaribisha ndugu jamaa na marafiki zetu wote kwenye kumaliza msiba (arobaini) ya mpendwa wetu Mh Regia Estelatus Mtema itakayofanyika nyumbani kwao Ifakara siku ya tarehe 3/3/2012.
      Karibuni sana!



      My take:wadau tuhudhurie kumuombea dua kamanda Rejia (R.I.P).
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumuombea Dua, je wataruhusiwa wenye dua kumuombea (waislamu). Samahani ni swali tu naomba kuelewa, sori kama nitamkwaza yeyote.
     

Share This Page