Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus MixTape: Sugu awachana Clouds FM

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ZionTZ, Jun 18, 2010.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Naamini hapa ni nyumbani kwa watu wanaoaminika kwa kuchambua na kudadafua isues mbalimbali, em tuusikilize huu wimbo kama ulivyo then tuuchambue, je ni kitu gani kimetokea mpaka king wa hii fani ya rap akaamua kuwatungia wimbo?

    Je yaliyomo huko ni kweli? Najua watu kama kina nguli wakali wa mistari watachangia ipasavyo...

    halllah...




    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaponda sana.
    Ninao huo wembe kwenye wav format, nipe e mail address yako kwenye pm nikutumie.
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimeshindwa kufungua hiyo link........
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Zion... : Kuna movement sasa hivi inaitwa Antivirus, akina sugu na wenzake wengi ambao Media zimewafanyia vibaya wamejiunga na sasa wameshatoa Mixtape ya kwanza ambayo inagawanywa bure kabisa humo wamesema yoote ambayo wanahisi yalikua yamewakaa moyoni. Hii kitu inaenda mpaka ifike Volume 40.
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haaa jamaa kama kujisaidia basi kaharishaaaa!
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Imegoma kufunguka kwangu!!
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    i-copy halafu paste kwenye browser
     
  8. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tunaomba tuandikie baadhi ya mistari aliyowachana Clouds mkuu, kwangu hiyo link haifunguki!!
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni sawa tu niwapuuzi ki ukweli acha tu awachane....
     
  10. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    i copy hiyo link then paste kwenye browser yako itafunguka fresh kwenye YOUTUBE. Duh amewachana live!
     
  11. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kufungua copy hiyo link afu paste kwenye address part ya browser, lakini hakikisha umefungua tab mpya ili usipoteze page ya JF.
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ipo poa sasa hivi, nangojea maoni yenu wakuu...nimesha edit...
     
  13. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,547
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280

    mkuu,hii ni kwasababu jamaa walimzunguka kwenye project ya MALARIA NO MORE......ishajadiliwa humu sana.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sawa kaka nimekulewa ilijadiliwa kabla au baada ya kuwatungia wimbo??? manake huu wimbo mi ndo nausikia leo man..au nimepitwa na matukio nini...???
     
  16. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,547
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    sijui wimbo wa lini.....kutokana na mistari ya wimbo...mstari unaotaja THT......inaonyesha umetungwa baada ya hio SAGA.....ilikuwa issue mkuu hadi mr pres. kahusishwa humo.....
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimezisikia hizo nyimbo infact ziko nyingi na hizo CD wanazisambaza bure mtaani ili kuonyesha UFISADI wa akina RUGE ambao ni kweli kabisa laiti ungekuwa msanii ukaona mambo yenyewe yalivyo. Hasa dada zetu wanateswa sana na hawa jamaa watu wengine wana makampuni makubwa lakini wanapokea rushwa hata ya vocha ili wimbo upigwe redioni hata kama hauna maana yeyote utapewa air time ya kufa mtu.

    Mr Sugu na wenzie wamefanya hivyo kwa sababu kugombana na Ruge unagombana na serikali & u know what that means
     
  18. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sugu humu kachafua hewa inaonekana ana hasira sana nao hawa jamaa
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna mstari mmoja anasema hivi:

    kibonde anatukana watu oyo
    anasambaza ngoma mitaani........

    Dah, sugu katapika ile mbaya.
     
  20. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    duuuh kweli balaa, basi kama ndo hivyo manake ni kwamba ameamua kuliweka wazi ili wadau wengine tulisikie, so tht means alidhulumiwa na wamiliki wa clouds au serikali?

    Ila maneno mengi aliyoyataja humo yanakaribia ukweli, mimi huwa sipendi zile isue za matusi wanazotangazaga as if ile redio inasikilizwa na wahuni tu, hizo zakuujipendekeza kwa chama cha siasa na zenyewe inaweza kuthibitika coz mata kibao tu rahisi rahisi hahahhahahah ila jamaa amepangilia mistari kinyama na hilo beat ndo balaa....
     
Loading...