Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANTI Virus bora

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mansakankanmusa, Sep 27, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kespersky imeenea sana,

    wengine wanaisifu sana microsoft inernet security. sioni cha maana

    Macfee ni nzito sana kwa vikomputer vyetu vya kimasikini,

    Niamani sana avast package kamili, sio ya mtaani. pamoja na shida zake

    nifumbueni, ni ipi anti virus bora zaidi

    asanteni
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    me naitumia avast tang mwaka juz ili mrad uwe na key zake na upadate, ni rahis na ina power saana hasa kw virus kama win32: vitro na sality, pia ni simple to updates na inascan booting ability, cha kuzingatia ni:
    1. Usiiweka kama pc yako ishakuwa affected na virus,ita delete affected folders na window ita kufa.
    2. Hakikisha una iregister.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    antivirus zote ni kama dawa za kawaida tu za binadamu..si kila dawa ni kamili ndo mana hata hospital daktari anaweza kukuandikia dozi ikashindwa then akakubadilidhia dozi na ni jambo la kawaida sana kukuta ugonjwa mmoja una dawa zaidi ya moja...cha muhimu ni kujitunza ili usipatwe na magonjwa kirahisi(usafi)..na pc hivyo hivyo...HAMNA ANTIVIRUS ILIYO 100% PERFECT...kilamoja ina eneo lake la kujidai na mapungufu yake..anaweza akaingia virus ukahangaika kumtoa na antivirus moja lakini ukakuta nyingine inamtoa ki rahisi tu..njia nzuri ya kuilinda na pc yako ni kuikinga pc yako na mazingira ya kuweza kupata virus, si kwasababu eti antivirus uliyoweka imesifiwa ni nzuri basi na wewe unajiachia tu kula mtu akija kwenye pc yako anatumbukiza tu flash yake, unakuta hata pc yenyewe huijali..vumbi limejaa, unaigongagonga ovyo, screen imechubuka na mialama ya vidole kibao..au unaenda online hadi browser inadetect danger we unaforce tu kuingia...love your pc keep it safe...thats the only best antivirus you can have! otherwise there would be only one antivirus available to day..but because they are not strong enough..thats why they are many and now....you are confused which one to trust!! KAZI NI KWAKO...
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Weka MS ESSENTIAL SECURITY
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Weka MS ESSENTIAL SECURITY sahau kilakitu
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tumia Avast.latest version ila uwe una update mara kwa mara
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nini hatar kutumia avast isiyokua registered
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakushauri utumie Avira Free Antivirus
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naam mkubwa, umemaliza kila kitu. Maana naona siku hizi kila mtu anasifia antivirus anayotumia. Lakini ukweli ni kwamba hakuna antivirus ambayo ni 100% perfect. Watu wanaibiwa tu. Ndio maana mimi siwezi kutoa hata sent 5 kununua antivirus dukani. Mimi huwa nacheza na torrent tu. Kwenye maktaba yangu kuna rundo la madudu hayo.
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ant virus nzuri ni kutoruhusu flash za watu kwenye pc yako na kila kitu kudownload internet kwenye site zilizo trusted
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tunavyopenda mteremko hivyo hilo la wezekana kweli..
     
  12. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    AVG antivirus the best one
     
  13. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    AVG ndo kila kitu.
     
Loading...