anti ezekiel ni mwanaume?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by minda, Jul 26, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepata kumwona kwa mara ya kwanza kwenye filamu ya kanumba iitwayo the village pastor akishiriki kama mama mchungaji. lakini kwa habari nilizopata sehemu nyingine, sasa inaniwia vigumu kujua kama anti ezekiel ni me au ke



    [​IMG]
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ke ndo jinsia yake
     
  3. Meale

    Meale Senior Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi ni mwanamke ila sina hakika kama anao u-semenya ndani yake.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungepata msada kutoka kwa papaa mapesa...Jack Pemba...teh...teh..teh...!
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanamke ..
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Huyu hawezi kuwa mme ni ke
     
  7. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,396
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 63
    Anti Ezekiel ni .....ke!
     
  8. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Duh, kumbe ni ke, make hata mie nilikuwa nafikiri ni me.Tatizo ni hilo jina la Ant + Ezekiel. inakuwa sawa na KE + ME=MUKE MUME au Semenya.
    hahhaaaaaaaaaaaaaa:doh:
     
  9. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 519
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halishangazi hilo kwani hata Lady Gaga nae she has got Dic.....,wakati huo huo wengine wansema anayo Pu....iliwahi kuonyeshwa wakati mmoja akiwa katika konseti moja kwa bahati mbaya mkono wa tembo ukajitokeza na ndio wengi hadi sasa wanamini kuwa Lady GAGA ni HE pia na huyo kaka au dada izekeli inawezekana kuna mushkeli ndani yake. (time will tell)
     
  10. K

    Kikambala JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda mme ndio maana jack unguja kashindwa pengine ilikuwa zamu zamu huwezi jua haaaaaaa:doh:
     
  11. daudilouis

    daudilouis Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    she is a she.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aunt Ezekiel is an astonishing lady bodywise and as a person believe me I KNOW.Anaringa kidogo but once you get past that you are in for the ride of your life remember to fasten your seat belt.
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee soo ina maana Jack Unguja kapigwa ki2 na aunt kaona mhhhhh bora aachie mnanga...umemake ka day kangu mkuu
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Wacha urongo wewe..
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    huyu ni mwana-ke ila ana homorne za kisemenya semenya ukiingia anga zake utamtambua akuachi...uliza jackpembaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,699
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
  17. k

    kiber Senior Member

    #17
    Aug 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie namuna kama ni dume fulani hata sure ngumu sana, duh angekuwa huku majuu mhhhhhhhhhhh
     
  18. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona hapa umemaliza mjadala kama ulisha piga MHURI.
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sababu mojawapo ya kuuliza swali hilo ni picha hii; hata hivyo nashukuru wakuu mmenielewesha!!!


    [​IMG]
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,505
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    bado swali lako halijanipatia majibu.
    aje mtu aliyewahi kutembelea nyeti zake atujuze hapa
     
  21. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #21
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,505
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    nikitumia taaluma yangu ya uchoraji ktk kutambua anatomy ni dhahiri hiyo picha ina feature zoote kama sio nyingi za kiume.
    Angalia mabega. taya, muundo wa mapaja, angalia kiuno hasa makalio yalipoanzia yananipa tashwishwi kumfahamu zaidi huyu ezekieli.
    Nikienda kwenye anatomy ya majina, tujiulize kwa nini atumie jina la EZEKIEL kama utambulisho badala ya jina lake?
    nina maswali hapo. naomba aliyecheza naye utotoni ajitokeze atufafanulie hii tendawili.
    kanumba-ezekiel[1].png
    picha kwa hisani ya Dina Marrios
     
  22. minda

    minda JF-Expert Member

    #22
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    msanii umeenda mbali zaidi.
     
  23. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #23
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,416
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mhhhh....! Your comments seems like you are very sure than how we think, may be you had got a special private occasion with this person...! May you prove this?
     
  24. minda

    minda JF-Expert Member

    #24
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ni kweli wajitokeze tupate ukweli.
     

Share This Page