Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda For Presidency 2015!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaeso, Mar 15, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikia habari mtaani kuwa lile kundi lililomuweka huyu mama katika kiti cha uspika lina mpango wa kumpa sapoti ya urais 2015, endapo mtu wao wanaemtegemea hatafanikiwa kupata nafasi ya kugombea ndani ya chama.

    Hizi ni habari zinazoongelewa mtaani sina source ya uhakika!!!
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Wacheni utani jameni!:A S 13:
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Una point nzuri mkuu, but nenda katafute kwanza evidence na data za kutosha nd then uje utupe habari yenye uhakika.
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hapa wanaweza wakawepo wenye evidence na data za kutosha vilevile.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha kukurupuka, nadhani hii post yako ya kwanza ndo unajifunza kutumia computer.
    Huhitaji hata chekechea kujua upepo wa siasa hapo 2015.
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Udaku= kuzungumza maneno ya mitaani usiyo na ushahidi au uhakika wa uwepo wa mambo hayo!
     
  7. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​lianzishwe jukwaa la tetesi na uvumi
     
  8. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu umekosea jina lake tangu awe

    spika hupendelea kuitwa Anne a.k.a Bi Kiroboto
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Tobaaa! Tumekwisha.
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ndio acha kukurupuka, mbona habari nyingi zinazoletwa humu na zinakuwa tetesi??
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni hivyo habari nyingi zilizopo humu ni udaku.
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I am dreaming!
     
  13. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Labda wapiga kura iwe familia yake tu!
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hizi ni ndoto za linacha
     
  15. m

    moshingi JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weeee!!! ishia hapo hapo!!! Utani mwingine mbaya sana unaweza kusababisha maafa... tena usirudie utani kama huu siku nyingine, weeee!
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    E kwa nchi ya ufisadi kama hii lolote lawezekana!
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo nitabadili uraia
     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    :A S 13:
    yanayoongelewa mtaani unayasikiliza na kuyaacha hapo maana yaweza kuwa walikuwa wanajifurahisha
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    anne au migiro?
     
  20. J

    John W. Mlacha Verified User

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mara gwaaa..mtu kawa nominated ..mara gwaaa ... watu wameiba kura ..mara gwaaa..watu wameingia magogoni ..mara ving'ora mama ni rais..mimi najinyonga au nahamia kenya kama maghufuli alivyoshauri
     
Loading...