Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

angalizo..mkesha wa 2010

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Dec 31, 2009.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwanza naomba niwatakie heri ya mwaka mpya! then nitoe angalizo kwa wale wanaopenda sana kufanya mapenzi siku za "sikukuu"

    jamani hii mikesha huwa ni ya kheri au balaa!! kuanzia gesti ndipo kiini kinapoanzia, ni kelele tu za watu kumegana, zingine mpaka vitanda hutoa kelele za ajabu ajabu! haya kwenye vichochoro napo ni bao tu, tena huko ndio matukio ni mengi sana coz mambo ni fasta na "kimyakimya" ukiingia disko na kumbi za starehe ni full zero distance, wengine wanapima oil "nje nje" tu na midenda kibao! hata kenye mabaa nako ivoivo tu ma baamedi wametega...

    jamani..tuwe makini kidogo, li UKIMWI linatunyemelea kila kukicha! otherwise HAPPY NYU YIA
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hizi ni siku za za kufanya dhambi, gesti zote zinajaa kule mitaa ya sinza na kwingineko, hupati chumba. Mahusiano mengi hupata misuko suko tarehe hizi, coz watu wengi huachwa solemba na wenzi wao. kuweni makini jamani tuuanze mwaka mpya Vyema.
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuanzia mwaka juu ya mbuma noma, unaweza kuumalizia juu ya mbuma!
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wakati wengine makanisani ni praise and worships za kufa mtu,mpaka twahisi mbingu zashuka!!
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Sisi huku tumesha andaa madebe na matarumbeta tayari kwa kuyavurumisha ifikapo sita na dk moja,sambamba na kusamehe na kusahau yaliyopita!hapa ndipo utagundua kuwa hatuwezi fanya kitu kimoja kwa pamoja mara moja!!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yu kanti bilivu, kuna msela wangu leo kaniambia nipitie gesti moja iko kitaani kwetu nimuwekee bukingi ataibuka na shori wake, loh.
    yani mwaka mpya msela yuko juu ya kiuno cha shori!!!.
     
Loading...