Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia jinsi mayai feki yanayotengenezwa na wachina hapa tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MULANGILA, Apr 27, 2012.

  1. M

    MULANGILA Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, Habari zilizopo zinasema kwamba wale walaji wa chips mayai wakae chonjo kwani kuna mayai ya Kisasa yanayotengenezwa na wachina hapa nchini. Angalia picha za mchakato mzima wa jinsi yanavyotengenezwa.
     

    Attached Files:

  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Eeeh Mungu wa Israeli na Yakobo tuhurumie:pray2:
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Uzi huu ulishakuwepo hapa FF muda kidogo, asante kwa kutukumbusha
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    SIO vibaya kama ni nafuu ila yasiwe na sumu, vipi mkemia mkuu anasemaje au hayajui
    mwashangaa nini mbona watu wanabadilishiwa viungo vya kiti moto wanapona, mbona watu wanaotesha nywele (Rooney) na kuotesha meno!!!
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maelezo ya picha tafadhali tujue hasa hizo ingr├ędients
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    You dont need to know anything they are FAKE.

     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ndo mana siku hizi mageloz wengi hawana shape....tumbo kule...kiuno na ma mgogo na makalio vyote vipo
    kwenye mstari ulionyooka kama gwaride la jeshi.
     
  8. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu uzi ulikuwepo kitambo sana search kwenye post zangu nilizopost hapa jamiiforums utajua
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TOBA YARABI!!!!:A S-cry:
     
  10. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaa mbavu zangu
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kiongozi tusaidie basi kwa kutuwekea link!
     
  12. u

    user88 New Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajamaa watatu ua
     
  13. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Yesu na maria,..twafa!
     
  14. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    teh,teh,teh,umeona eeeh!
     
  15. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Najitahidi sana kukwepa vyakula vya kisasa. Nilishasema, sijakula wala sitarajii kula sumu kama kizo. WATANZANIA TUWE TAYARI KUBADILI FIKRA ZETU JUU YA HIVYO VYAKULA NA VINYWAJI
     
  16. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...poleni raia wa Dar.
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    HUU NI UUAJI KWAKWELI. Mi ni mlaji sana wa mayi ila nasikia kama nguvu zangu zinapungua sana! Kumbe ndo haya mayai! Tumekwisha.
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nawashauri tuchukue sheria mkononi pindi tutakapo gundua mtu anyefanya huu mchezo
     
  19. S

    Shansila Senior Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utagunduaje mayai fake?Yana tofauti gani na mayai mengine(halisi).
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ila kweli, hata men nao dez ,naniliuu kama vipipi vinapungua tu,mwisho vidisapie kabisaa,vipipi vyenyewe havikai havisimami...!wanaishia kuchuja tui la3! Jepesii kisa chnese!Tena after 1min!Lol
    Miguu inagongana magotini,membambaa aina nguvu,vmikono virungu tu kwa msaada wa gym, minyonyo ka wadada!, sura znachokaa,.wanakomaa kabisa yan! Sauti kushney tunashindana sasa!Mchina atatuulia vijana wetu!wadada ndo kbsaa kuanzia poda!
     
Loading...