Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Andrew chenge: Mnashangaa hivi vijisenti tu, ipo siku ukweli utajulikana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jun 26, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati alipokua akisakamwa sana juu ya kuripotiwa kuwa anamiliki zaidi ya USD 1000,000 nje ya nchi, Mh Chenge huku akiwa na hasira mbele ya waandishi wa habari aling'aka ni vp waandishi na watanzania kwa ujumla washangae hivyo vijisenti kiasi cha zaidi ya shs bilioni moja anavyomiliki? Na aliongeza kuwa iko siku ukweli utabainika. Kama mwanasheria mahiri na kiongozi mkubwa tu wa taifa hili, Mheshimiwa Chenge hakuteleza na kwa kweli anayo siri na ufahamu mkubwa tu moyoni. Toka kauli yake hiyo tumeshuhudia kugundulika kwa uchafu mwingi tu ndani ya Serikali kuanzia MEREMETA, EPA, UBADHIRIFU WA FEDHA ZA SERIKALI na mengine mengi. Wiki hii nayo imefahamika kuhusu umilikaji wa fedha zaidi ya bilioni 300 zilizoibwa Serikalini na kutoroshewa mabenki ya nje!!

    Hoja yangu:- Ni vipi Serikali hii inajipambanua kama inayojali watu wake inashindwa kuwakamata wahalifu hawa? Tatizo ni lipi? Tunao makachero wetu, Tunao watu wanaojua KILICHOTENDEKA kama Chenge n.k Sasa niwapi tuna kwama viongozi wetu wa Serikali hii.
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu ukweli wenyewe si ndio huu wa bilioni zaid ya 300 na ndio maana alisema hivyo ni vijisenti akilinganisha na wengine wenye mabilioni kama haya yalioibuliwa na polisi wa kimataifa yaani interpol.
    Tatizo hakuna alie msafi wa kumunyooshea mwenzake kidole na hivyo wao silaha yao pekee ni kulindana tu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Ni nani aliye msafi ndani ya moyo wake?
    Binadamu wote tumejaa roho mchafu wa kupenda mali, hata Chadema wakipata upenyo wataiba.
    Mimi nikiwa ni mpenzi wa Chadema, nashauri kwenye kutoa maoni yetu kwenye katiba tuitakayo, katiba itamke kabisa kuwa wizi wa mali ya umma ni uhaini, na kifo ndio adhabu stahili
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2016 at 8:30 AM
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Chenge Kwenye Ubora Wake Kabisa
     
  5. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2016 at 8:58 AM
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 2,508
    Likes Received: 1,146
    Trophy Points: 280
    ANDREW CHENGE . ..MAMA TANZANIA SHUGHULIKA NAYE . ..DAH! AFANALEK . ..TUMECHOKA NAE KABISA . ..EHH RHABUKA MWENYE ENZI MUNGU TUSAIDIE . ...KATIKA JINA LA YAHUSHUA HA MASHAIC . .AMEN RA
     
Loading...