Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayefahamu hili tusaidiane jamani.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hansy wa East, Sep 2, 2012.

  1. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Naomba yeyote mwenye uelewa anissaidie kunako hili.
    Je Tablet pc program zake zinafanana na pcnyingine kama laptop na desktop? Pia hizi tablet zinafaa kwa matumizi yapi zaidi?
    Msaada tafadhali bandugu.
     
  2. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tablets zinatumia operating system tofauti na desktops au notebooks, hivyo applications zake ni tofauti lakini zinafanya kazi sawa na applications za computer nyingine

    Matumizi ya tablets ni sawa na matumizi ya computer nyingine maana kinachotumika ni applications, hivyo ukipata application kwa ajili ya kazi unayotaka kufanya itafanya kazi sawa na unavyotumia noteboo au desktop
     
  3. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,397
    Trophy Points: 280
    UNAPOULIZA SWALI WEKA ????? ILI TUELEWE SWALI LIKO WAPI.

    ok. inategemea na aina ya tablet unayotaka kujua. mfano sumsung na aina nyingi za tablets wanatumia Android ambayo pia kuna version ya for desktop computer. windows nao wametoa tablet zao zinazotumia windows OS, kama ilivyo MAC Tablets

    Chochote unachoweza kufanya kwenye PC unaweza kufanya kwenye Tablets, inategea na application ulizo nazo kwenye tablets yako
     
Loading...