Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka kuzaa na mtoto mdogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Mar 10, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu wanathnker ninaomba mnisaidie jaman ninarafik yangu wa karbu anaumri 30 na anauwezo na kila ki2 na ananisaidia katka biashara zangu. Mara ya mwisho baada ya kuona hana jins akaniambia anataka kuzaa na msichana ilimrad awe na mtoto wakat anaendelea kutafuta mke taratibu. Na mm kwakuona umri wake kwel umekwenda nikamkubalia wazo hilo. Sasa tatzo linakuja amejenga mazoea na msichana mdogo (ambaye ni rafiki wa mdogo wangu wa kike pia) 18 ambae amemaliza form 4 hv juz na ameniambia anataka kuzaa nae. Mimi huyo msichana ananiheshimu kama kaka yake baada ya jamaa kujakuniambia anataka kumzalisha yule msichana hatuelewan kabisa baada ya mimi kumpinga kias kwamba kampiga marufuku yule msichana kuja home. Alafu pia kamkataza kuongea na mdogo wangu je wanathnker nifanyeje nimuokoe huyu mdogo wangu?
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeshasema ana miaka 18 na kamaliza secondary huyo hana udogo labda kama ulikuwa unamtaka na jamaa kakunyang'anya tonge mdomoni.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Miaka kumi na nae wa karne hii ni mtoto?labda vile hajamaliza kusoma.....anafanya nini kwa sasa?? isije kuwa hajafanya vizuri form four,amekata tamaa,na huyu mwanaume ana take advantage anataka kumuharibia? mwambie asikubali kuwa mashine ya kuzalisha watoto na mwanaume asiyempenda.......!!!!

    mshauri huyo msichana asubiri kidogo ila uamuzi wa mwisho utabaki kuwa wake na si wa kwako.....!!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    18+ ni mtoto?? Huyo mkubwa mwenzio kaka
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    amelaniwa huyooooo!!!

    kama kakosa kabisa mwambie aje azae na mie natafuta mtoto!!! kuliko amuharibie mwanafunzi maisha yake alafu badae atafute mke wa kuoa je hiyo ni akili au matope?????
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    m2 wangu ninajiheshimu na nilichokuwa najarbu kuangalia huyu jamaa hana mpango wa kuish na huyu msichana anataka kuzaa nae hvyo anaweza akampotezea future yake bure na mm ninaona hcho ki2 co kizur hebu fikiria mara mbiki
     
  7. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We nawe! Ulitakiwa kumshauri aoe tu na awajibike kwa familia yake. 30 years inamtosha kabisa kuchukua majukumu ya kifamilia. Siamini kama kuna mwanamke anayependa kuzalishwa tu alafu baba asichukua jukumu lake.

    Kama upo sirias, toa taarifa kuhusu fataki huyo kwa vyombo vya dola na mashirika ya kutetea haki za watoto
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Suz mbona hujasema mapema wazalishaji tumejaa tele humu lol!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red " anataka kumfanya binti wa watu kiwanda cha kuzalisha mtoto kwanini hajasema anataka binti wa kuoa na kuzaa nae mtoto" au huyo binti amemwambia anataka kuzaa hataki kuolewa
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa ninajua kuwa uamuz wa mwsho ni wake kwa hv Sasa anataka kujiunga na chuo japo hajafanya vzur mana huyu msichana ni kama mdogo wangu mana ni rafik wa karbu sana wa mdogo wangu wa kike kinacho niuma mm ni huyu jamaa uamuz anautaka kufanya kumzalisha na hana mpango wa kuendelea nae mana yeye anataka mtoto 2uu na hv sasa hatak kuongea na mm wala kujuana
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vyombo vya dola hawatafanya lolote binti ana zaidi ya 18 na huyu jamaa anataka mtoto kwahiyo hamna uwezekano wa yeye kutowajibika kwa mama/mtoto hayo ya ndoa ni mengine.
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hebu nisaidie nifanyeje mana huyu mtoto anaogopa kuwa na mm mana jamaa amempga marufuku kuniona na mimi au mdogo wangu ninashndwa kumshaur mana cjui kama anatumia akir au
     
  13. c

    chetuntu R I P

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo naipinga kabisa sawa binti 18, lakini huyo kaka sio kama anampenda yeye anataka mtoto tu , then atafute mke wa kuoa. Atamharibia future huyo binti na kumwacha na maumivu. Si atafute mke fasta kama ana kiu ya mtoto. Dadake akifanyiwa hvyo atajisikiaje? Kwan binti hana mpango wa kujiendeleza??Hata kama hana sio kumfyatulia mtu mtoto tu kwa sababu huyo kaka anataka mtoto.
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ckatai ninafikir nilichemka kumwambia azae na mwanamke alafu ndo aoe khs kufikishana kwny vyombo vya dola cshndw ila ni m2 mmoja wapo ninaemtegemea katka kunisupport katka biashara zangu ila nikiona vipi nibora iwe hvyo kaka
     
  15. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    18 sio umri wa mtoto. kama wanapendana basi tuwaache. lakini kama ishu ni kum,zalisha mtoto wa watu afu asimuoe hapo ndo soo ilipo.
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka tatzo anapesa na ameona umri umzid kwenda
     
  17. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza wewe alipokuomba ushauri wa kutaka kuzaa, wewe ulifikiri atazaa na nani? Na kwanini liwe tatizo kwa kuwa uanataka azae na rafiki wa dada yako? Kwahiyo unataka kusema kuwa kama angetaka kuzaa na mdogo wa mathalani (Pretty) ingekuwa pouwa tu? Kama ningepata contacts za huyo jamaa ningemwambie amzalishe dada yako kwa kuwa wewe huna huruma na dada za wenzio ila uchungu wa kunyang'anywa tonge. period
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    bint anasoma chuo nw j
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka sinamahana mbaya hata kama angekuwa mdogo wako bado ningeumia kifikira zangu nilitegemea angetafuta m2 anaekaribia umr au wanaringana umri yan ingekuwa rahs hata yeye kuja kubadil mawazo na kuja kumuoa lakn huyu itakuwa vigumu kuja kubadil fikira
     
  20. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Uharibifu wa nini jamani? Kumzalisha msichana mdogo kwa lengo la kumwacha hapo tu ilmradi... Aaaah, nashindwa hata kuandika.... Kwa nini asimuoe???
     
Loading...