Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

an help please:field attachement place

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by 1701, Sep 21, 2012.

  1. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    habari zenu wanajamvi,mimi ni mwanafunzi wa bsc economics mwaka wa tatu mzumbe,tunatakiwa kuwa field kuanzia mwezi wa kumi mpaka mwakani mwezi wa pili.nmeomba sehemu tofauti tofauti lakini kwa bahati mbaya sijafanikiwa kupata..kama kuna mwanajamvi ambaye ofisini kwake kuna nafasi naomba ani-pm tafadhali.ni muhimu sana maana usipofanya field umedisco moja kwa moja.

    Natanguliza shukurani
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ushauri: ungeelezea zaidi unataka kufanya field katika vipengele gani vya BSc Economics
    itasaidia watu kuelewa zaidi.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    communication skills ulipata alama gani?hakuna kitu kama "an help"
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    [h=2]
    kuna uwezekano hapo kwenye red pakawa pamekukosesha field?..natania tu
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    acha masihara, fanya uwezavyo upate field...tafadhali fanya juu chini upate field kabla ya mwezi huu kuisha, jaribu kubeba copy za Provisional results+ A-level and 0-level certificates kisha tembelea Bank hususani CRDB physically, check TBL physically, Check NSSF , NBS,Air Tell, TTCL,TIGO,TWIGA CEMENT, Audit firm KPMG, DElloitte, E$Y,Pwc, Na wizara office zao, kama ukiweza waambie wakupe mkoani, wewe waambie upo tayari bila malipo na ongea kama mtu mwenye shida, dressing code usivae kihuni (kimini, kata k z strictly prohibited) fanya uwezavyo usikae nyumbani, tafuta field kuna watu waliwahi kuomba field sehemu zaidi ya 20 hawakupata kabisa usishangae.....nimemaliza all the best
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    swala la topic gani utajua ukishapata field
     
  7. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    popote pale mkuu...topic nliyochagua haina ulazima wa kukusanya data ofisi ntakayofanyia field....na kwa bahati imepitishwa
     
  8. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    nashukuru mkuu.nitafanyia kazi ushauri wako..nmeomba sehemu kama kumi na sijafanikiwa kupata hata moja
     
  9. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    popote pale mkuu...topic nliyochagua haina ulazima wa kukusanya data ofisi ntakayofanyia field....na kwa bahati imepitishwa
     
  10. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45

    teh teh..lugha ni wito mkuu..thnk
     
  11. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    nashukuru kwa usahihisho..nime-edit
     
  12. The lost son

    The lost son Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Zingatia
     
  13. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    mnanichanganya tu humu
     
  14. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    vp tena mkuu?ata mm nlitegemea wenye nafasi kunisaidia,usihofu..subiri tu...wanakuja
     
Loading...