Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ameniweka katika njia panda(dilemma)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbavu za Mbwa, Jan 4, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Habari za mwaka mpya ndugu zangu!!
    Ushauri wenu ni muhimu sana katika hili suala langu. Mimi ni mtumishi wa umma katika ofisi fulani. Hapa ofisini kuna jamaa mmoja(hapa nimuite X) ambaye ni wa kabila langu na the way tunavyo heshimiana amekuwa ni kama ndugu yangu. Vile vile kuna mdada mmoja ambaye mimi na yeye(huyo dada) mwanzoni tulikuwa tunaheshimiana kama kaka na dada, lakini siku zilivyozidi kupita ikatokea tukaanzisha mahusiano ya kimapenzi(ingawa honestly, mpaka sasa hatujawahi kufanya sex na huyo dada). Kuna siku tulipanga tukutane kwa ajili ya sex, sijui ni bahati nzuri au ni bahati mbaya nikapata safari ya kwenda Dar hivyo tukaahirisha. Tukapanga tena bahati mbaya au nzuri akaja bosi wetu kutoka makao makuu, tukawa bize kupita maelezo hivyo tena tukaahirisha.

    Jana tukaenda nae(huyo mdada) lunch, wakati tukiwa lunch akanieleza kuwa kuna kitu anataka kuniambia. Nilipomruhusu aniambie akasema kuwa ataniambia siku tutakapo sex kwa mara ya kwanza. Nilipomsihi anieleze hicho kitu, akaniambia kuwa ana uhusiano wa kimapenzi na huyo jamaa yangu (X).

    Naombeni ushauri juu ya hili, nimuache huyo mdada au niendelee nae(maana uhusiano wetu umefika mbali sana). na ninahofu iwapo tutaendelea na mpango wetu X akibaini urafiki wetu ambao mimi ninau-value sana utakufa.

    UNGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE??
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama upo tayari kupoteza muda na ku-share K...haina neno endelea!! Ni wewe tu na nafsi yako inavyokutuma...Ila sidhani kama ni pakuweka makazi yakudumu hapo.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    we upo tayari kushea penzi.....?
     
  4. r

    rehema nyuda Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kakwambia ukweli na wewe bado hauja du nae kwanini unataka kujiingiza kwenye matatizo na huyo kaka mnayeheshimiana.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amekuambia kuwa ameshapima ngoma au bado?, changanya na zako mkuu...
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua hili suala ni serious, ila kama bado unamtamani kwa maana ya kusex nae ni bora uka-Hit and Run. Ila angalia huyo jamaa X asijue.
     
  7. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Chapa mzigo fasta kula kona kabla mshua hajastuka
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ​kusoma hujui hata picha tu?hili nalo la kuja hadi JF kuomba ushauri?come oooooon u grown up br.
     
  9. L

    Luiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahyo nawewe unaweza kujiita mshaur, kwa huo ushaur wako?
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyo demu waukweli ....sasa huyo naona ahe wants frendz with benefits. my advise...kula utamu kaka ila jua kabisa mapenzi hapo hamna
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee mambo ya kushare yasikutie presha dunia hii utashare tuu k...leo kesho au keshokutwa...sasa wewe pata utamu ila jua kuwa its just fun btwin the sheets basi...no mapenzi. huyo anataka gud tym tuu...so mpe
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "friends wit benefits" huh...... hahaha.
     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo anataka kuwachuna wote wawili; kama vipi pigeni threesome
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Dege la jeshi, dege la jeshi.....
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hapo unapo ishi kuna mwanamke mmoja tu.
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana kabisa uhusiano wenu umekaa kingonongono,achana na suala la kufanya nae ngono na muwe tu marafiki wa kawaida kwani itaepusha mambo mengi ambayo baadae utakuja jutia.
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mbavu za mbwa,

    Nakushauri usisex nae tena huyo demu kwani waweza kubambwa na rafikiyo halafu itakuwa mbaya zaidi "waweza gombana na rafikiyo".
    Endelea tu kuwa rafiki wa kawaida tu na pia jaribu kumuepuka sababu ushafamu ukweli anatembea na rafikiyo kipenzi.
    Kaa chini uendelee kutafuta mwanamke atakayefaa kuwa mkeo mtarajiwa. Utapata tu.
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hamu huwa inaniishia kama ntafahamu mwanamke nimtakaye anatembea na flan!
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ingekua mm ningemuacha tena fasta bila hata kupoteza wakati...........alafu huyo dada naye kiazi atadatije watu wawili marafiki mweh!
    pili inawezekana kosa ni lako ww kumchelewesha kumpa mwenzio tundi (hayo ndio matokeo yake kaachia kwa rafiki yako) hakuna uabaya mana wahenga husema kizuri kula na nduguyo .........munaweza kuendelea tu
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kwanini karne hii wadada hawathamini miili yao?yaani mtu yupo willing kugawa kirahiiiiiiiisi...anyway its an advantage to us voltures...kaka tafuna halafu potea fasta..usijenge kibanda
     
Loading...