Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ameniomba turudiane nimemkatalia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jakubumba, Jan 27, 2012.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa na girl friend tangu 2002 hadi 2006. Tulipendana sana ingawa hatukuwa na kipato chochote maana tulikuwa wanafunzi, tulipohitimu form six mwenzangu alianza kubadilika kitabia na nilipomuuliza akawa anakana kabisa,ila mwisho wa siku mambo yakawa hadhalani ana uhusiano na mwanajeshi na ana mpango wa kumuoa! Nilimsihi nampenda tuvumilie tutakuwa na maisha yetu ila akakataa na akaniambia amisha mpenda mtu mwingine. Kwa kuwa huwa naamini mapenzi hayalazimishwi nikajipa moyo na kusonga mbele! Mungu si athumani akanijalia nikapata chuo USA nikawa nimeondoka tz hivo machungu sikuyapata sana maana nikawa niko mbali hata simuoni anavyofurahia penzi lake jipya! Ni miaka minne sasa imepita, nilishtuka sana juzi baada ya kuona sms yake kwenye simu yangu ikinisihi kumpigia! Sikusita nikampigia: kikubwa zaidi akawa ananiomba msamaha turudiane aliko hafurahii maisha! Wanajf! Mie huwa nina msimamo sana ktk maisha yangu, jibu nililompa ni kuwa asijisumbue kuomba msamaha maana sitamkubalia kabisa! Je nina kosa? Ukweli ni kuwa ninatafuta mchumba ila siko tayari kurudi nyuma kwa mtu alienitenda nataka kusonga mbele!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    songa mbele na usirudi
    tafuta atakaye kupenda na unayempenda.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kumwambia mtu ukweli sio kosa labda kama unamfeel hapo ndo utakuwa unajikosea mwenyewe!
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kongosho!
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukweli nilikuwa nampenda ila yeye kunitamkia wazi kuwa ampenda mtu mwingine iliniumiza sana! Mawaidha ya wazazi wangu yaliniponya na maumivu! Kiukweli sitokubali kurudiana nae maana atakuja anitende zaidi ya alivyotenda
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naanza na Dongo:
    Jina lako haliko kwenye uke wala mme, avatar yako ya ke, maswali unayouliza ya me!
    Mi nashangashangaa tu kwenye avatar yako, ujui watu wanaweza maliza matatizo yao kwenye avatar yako?

    Ushauri:
    Achana na hiyo mtu kabisa tena mwambie ushampata mbadala yake!
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani kwa ushauri wako! Mimi ni me! Sio ke!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kumbuka KUNGURU HAFUGIKI!
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pole dada/kaka yangu..ila umenikera sana na tabia ya kuweka picha ya ke wakati maelezo yako yanaonyesha ni me...plse, siyo vizuri na hii imekuwa tabia siku hizi hapa JF kwa baadhi ya member kujipachika jinsi/sex ambazo siyo zao. Sijui mnafaidika nini na ku-hide jinsi zenu.
    Kwa kweli nilitamani kukupa ushauiri ila kwa picha uliyoweka unaonyesha hauko serious....
     
  10. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo msimamo wa kiume hamna kugeuka nyuma,tena mwambie asahau.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    endelea na maisha yako, acha kigugumizi na misimamo ya sitaki-nataka
     
  12. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    samahani sana nitabadilisha avator yangu mkuu!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti keshaumwaga hauzoleki tena....
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu!
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole badili avatar yako kumbe we dume afu unajiweka picha ya kike ili iweje
     
  16. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yap! Huo ndiyo msimamo. Hakuna kula matapishi!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kapigika na maisha huyo, achana nae
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani kumsamehe mtu kama huyo lazima mrudiane? Mi nakushauri umsamehe, lakini msirudiane kamwe....!
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sasa Jakubumba ndugu yangu, kumbe hutaki kurudiana nae kwa hofu kuwa anaweza kukutenda tena? Kwani huyo utakaempata una uhakika gani kwamba hatokutenda? Mi nakushauri usirudiane nae endapo humpendi na mapenzi yako kwake yashaisha.....!
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    10,000% right Mzee! Katoka maisha ya ujanafunzi akaingia jeshini sasa anataka ya ughaibuni. Pengine kwake wanaume ni chombo tu cha kupata maisha mazuri sio maagano ya kuishi kwa hali zote,raha na shida!
     
Loading...