Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amekataa Shule Mpaka Malengo yake Yatimiee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RGforever, Aug 1, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaopenda kuangalia Kipindi cha CLOUDS TV Kiitwacho TAKE ONE. Nadhani Mtakumbuka wiki iliyopita Kuna Binti alienda Clouds TV akatoa Matatizo yake lukuki Mpaka Na Machozi Juu mpaka Nikamwonea huruma na Kutoa Laana kwa Waliomtendea Uchafu Ule...kubakwa,yeye ni yatima na mengneyo

    NYUMA YA PAZIA

    Kumbe Binti Yule katoroka Nyumbani hajaaga kaenda Dar kutafuta Maisha ya Uigizaji ili Atoke na kuwa Super-star...huyo mtoto Analelewa na Baba Mdogo wake.

    Sasa baada ya Mtoto yule kwenda kwenye Luninga ndo Ndugu zake wakamwona ndo Kuja Kusema Ukweli wote na Kufichua Maovu yake Yote.. Story ni Ndefu

    BUT SIKILIZA REKODI HII

    Inauma sana kumsomesha
    Mtoto halaf anakuwa hivi...Anatukna hadi Familia
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ndio mbongo hii
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    au wewe ndugu yake unataka kufunika hayo?
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anataka ku ekti, shule hapana, yule mtoto ana matatizo sana!
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    hahahaha! Mi siyo ndugu yake mkuu Wala hata simjui..... Nimetoa tu taarifa maana huyo binti alikuwa anaomba Msaada CLOUDS TV kama Wanavyoomba Wengine kumbe ni Uwongo Mtupu. Ndugu zake ndo Wamemuumbua
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbe wako wengi wa hivyo, mimi nami kuna mtoto wa uncle yangu naye kaishia form three hataki kusoma tena anachotaka ni kuigiza tu shule baadaye, du! kazi ipo, hizi TV naona na vyombo vya habari kuutangaza msiba wa Kanumba kama vile alikuwa kiongozi mkuu wa nchi ndo kunakosababisha watoto waone maisha ni kuigiza.
     
  7. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Niliangalia hicho kipindi yule binti kwa kiasi fulani ni muongo. Ila ana kipaji cha hali ya juu sana ningeweza ningemsaidia afikie lengo lake. Maana alikuwa composed sana, uwezo wa kusikiliza wa hali juu, hana interruptions, hawi provoked na alikuwa ametulia sana. Kila mzungumzaji alipo mu interrupt yeye alikuwa ananyamaza na kumpa nafasi yeye ndio aseme....hii ni adimu sana kwa watu wengi. Yule binti ana kipaji cha kuigiza...she is a natural actress akipewa nafasi atafika mbali sana kwenye sanaa ya kuigiza........ nilipenda alisema kusoma ni kipaji
     
Loading...