Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am I being unreasonable? ...ushauri please!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nemo, Feb 13, 2012.

  1. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana Jf.

    Ninae rafiki, ambaye nilimuahidi kuwa ifikapo mwaka 2014 nitarudi nyumbani ili tuweze kupanga mipango ya maisha and possibly get ................. Unfortunately it does not look like I will be able to fulfil the said promise( I may need an additional year or so).
    However, mwenzangu ametoa ultimatum saying its 2014 or nothing! Sasa mimi swali langu ni hili, if you really love someone jamani what is one more year? My family thinks I am the problem. They are of the mind that I'm being difficult and unreasonable! Lakini kweli mwaka kama mtu uko serious na mwenzio how can a mere year be an issue?


    Nakaribisha mawazo yenu.

    PS
    I know some pple are annoyed with the language mixing, but please nisameheni I just cant help myself :A S embarassed:
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    inategemea amekusubiri miaka mingapi.
    Kumbuka yeye ni binadamu...
    Anahold ndoto zake, mipango yake kwa ajili yako......
    Na miaka inaenda mbele hairudi nyuma..
    Acha ubinafsi wa kujifikiria weww mwenyewe....
    Mfikirie na mwenzio pia!!!!!

    Thamini unapothaminiwa, kumbuka hutojua thamani ya ulichonacho mpaka ukipoteze, sharilo...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona ni swala dogo na linajadilika?

    Je unaweza rudi nyumbani walau mkaongea ana kwa ana?
     
  4. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how long have you guys been dating?
     
  5. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umesema sana ndugu.....namshauri azingatie haya maneno
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama kasubiri kwa muda mrefu sana, uvumilivu unaweza kuwa unamshinda, ameshajipima akaona kafika kikomo chake.

    Na pia inategemea wewe unataka kufanya nini umhimu wake akilinganisha na anachotaka mfanye pamoja.

    Do you love him? Au 50/50?
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo kubwa hilo,zidisha,utamkosa!
     
  8. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kongosho
    Nimesharudi na tulipoongea ndio nilisema hiyo 2014 , na hata hapo i did say most probably na sio definately
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Rudi, olewa alafu nenda tena ukamalize shughuli zako.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    je unachotaka kumalizia kufanya na umuhimu wake kwako ukoje?

    Inaweza kuwa unajali sana elimu/carrier kuliko yeye. Is this the case?

    Kama unapenda yeye awe flexible, hata wewe fikiria kuwa flexible pia.

    Mapenzi ni 2 ways.

     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What's your position? "One more year or nothing"?
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    BADILI TABIA

    Kwanza ahsante kwa ushauri. Pili si kwamba ni mbinafsi, ila ni kuwa mipango haijaenda kama nilivyo dhania. I can't just up and leave, maana hata kama ni yeye namkimbilia, my biggest worry is, if I am to leave na mipango nusu nusu at some point this will come and haunt us in the near future. Vitu visipoenda vizuri I can easily see myself being end up resentful of the fact that I had to leave my life unprepared!
     
  13. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    RussianRoulette
    pretty much,,,,,,,,,,,,,,,,at least that was what it was, mpaka nilivyo uliza a few family members ndio waka plant a seed of doubt now im not sure if its the best decision!
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I think it is unreasonable... try to compromise. Hilo shahuri la Mwali hapo juu linawezekana?
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mwali
    I guess I could do that, but cost wise its not the best option. Ila n what's bothering me most is mwanaume gani anayetoa ultimatum kwaajili ya mwaka tu............................. Duh jamani si ndio kunyanyasika kwenyewe huku!!!
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    you are the problem, yes!
    wewe ndio tatizo!
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,665
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Post za MMU za sasa ni kama TEST..!! They make me thnk alot..!!
     
  18. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    Kongosho
    My dear, love has got nothing to do with it. Ni kuwa I have some things that I need to attain and/or accomplish for my own self worth, before embarking on the "togetherness" journey with him. Kwa bahati mbaya kimoja needs a bit more time. Sasa kwanini iwe issue?


    PS
    Eversince we met, we met like 2 years ago I had been open regarding my going home. As in as said unless I have this, and this and that I will not go back
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I don't know how he told you about this but I think it is the way he spoke about it that got you stiff...
    Na yeye anajiuliza: ni kujipenda gani huku mtu akakae 4 years, alafu maswala muhimu kama ndoa akatae sababu ya ambitions zake (if it is the case). Pia kumbuka the deal was 4 years. now you want an extension, you are going over the deal and it is for you to beg him and try convince him that he should change his mind to accommodate your new emerging needs that were not part of the initial deal, not the other way round...
    In this particular case (if you really want him) you seem to be the unreasonable one...
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha haaa are u sure uko peke yako?

    isije kuwa kuna stand in bride in case ukatae...?lol
     
Loading...