Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aloyce Kimaro alazwa MNH

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AK-47, Apr 22, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mbunge wa Vunjo Aloyce Kimaro amelazwa katika hospitali ya taifa ya Muhimbili baada ya kupatwa na ugonjwa wa kiharusi hapo jana akiwa Dodoma. Kimaro aliugua jana na kupelekwa katika hospitali ya mkoa wa Dodoma na baadae kusafirishwa kwa ambulance na kupokelewa leo katika hospitali ya taifa ya Muhimbili.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wishing him quick recovery!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Jamani, nimemuona bungeni J.4 asubuhi na jioni yake pole Dodoma hotel akiwa meza moja na Ndesa, huku amevalia kofia yake ya kizungu kama Spear.
    Namuombea uponyanji wa haraka!.
    Ombi kwa wanabodi, tujiaminishe hii ni hali tuu ya kawaida na tusiuhusianishe na mbio za 2010 huko Vunjo.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Pole mgonjwa, Mungu akurudishie afya yako mara moja!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Kimaro
    Naamini utapona haraka sana.
     
  6. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole san MH Kimaro, mungu atakutumia malaika wake wakupe uponyaji wa haraka. Sisi pia tunakuombea upone haraka.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Muhimu ni kumwombea apone haraka!
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ugua pole bwana AK
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,993
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mh Kimaro. Mungu akujalie upone kwa haraka.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Namuombea apate nafuu haraka na kupona; Amin.
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    get well soon
     
  12. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtakia apone mapema aje kupambana na wimbi la kina Mremas ( John na Augustine).
     
  13. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ugua-pole AK. Mungu akujaze afya njema.
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sterling huwa hafi . Kimaro - pona ukawachachafye
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Naambiwa ilikuwa ni mild stroke na sasa hivi anapumzikia wodini baada ya kufanyiwa uchunguzi. Mojawapo ya vitu vinavyonisumbua sana ni kuwa hospitali ya Dodoma haijapewa uwezo wa kuweza kuhudumia magonjwa mbalimbali kiasi cha kulazimisha mara kwa mara wagonjwa wahamishwe toka hapo hadi Muhimbili and then sometimes from Muhimbili to another foreign hospital.
     
  16. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole zake mheshimiwa & apone haraka ili aje kujiunga na chama chake cha CCJ
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ikishindikana kwenye Foreign Hospital?

    Pole Kimaro
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ooh poor him.MUNGU amponye haraka.
     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    afya za wapinga ufisadi zinatutisha

    nakutakia afya njema kimaro mungu awe pamoja nawe
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Je inawezekana mafisadi wamegundua mbinu mpya za kuwathibiti wapambanaji? Pole Kimaro Mungu atasimama nawe!!
     
Loading...