Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ALIYEAHIDI STARS KWENDA GHANA kweli KUFUTA JEMBEMKONO?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ALIYEAHIDI STARS KWENDA GHANA kweli KUFUTA JEMBEMKONO?

    Kulingana na gazeti la majira la leo Kikwete ameahidi atafuta KILIMO CHA JEMBE LA MIKONO KATIKA MIAKA MITANO IJAYO KAZI ILIYOMSHINDA MIAKA ISHIRINI NA SABA iliyopita aliyokuwa amepiga kambi kwenye baraza la mawaziri akiwa naibu waziri, waziri na sasa Rais wa Jamhuri ya Muungano.

    ¬ďAma kweli ukistaajabu ya Musa utaona ya firauniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii¬Ē


     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anaweza kweli kufuta kwa kumtumia shehe yahaya
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na kweli huu ni u-firauniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...